ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
22 จํานวน Mesh ผ้า Mesh สายทองแดง สําหรับ MRI RF วัสดุป้องกันหน้าต่าง
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
|---|---|
| รายละเอียด: | 8-200 ตาข่าย/นิ้ว |
| การใช้งาน: | การป้องกัน EMI/RF |
5mm Emi RF ป้องกัน Windows Black Copper
| วัสดุ: | ตาข่ายทองเหลือง แก้วกลวง |
|---|---|
| ขนาดหน้าต่าง: | 1.2mx 0.9m |
| แอปพลิเคชัน: | โครงการป้องกัน |
2.1 X 1.2m 130mhz 100db Rf ประตูป้องกันสำหรับห้อง Mri Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2.1 X 1.2 ม. ห้อง MRI 130MHz 100dB RF Shielded Doors |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง ไม้ Becu Fingers |
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI |
บานประตูหน้าต่างเดี่ยวแบบแมนนวลประตูห้อง Mri Rf ป้องกันล็อคและกุญแจ
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI ห้อง RF |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงทองเหลือง |
| สไตล์เปิด: | คู่มือ |
โครงทองเหลือง Rf ประตูป้องกัน สีขาว เปิดเอง 1.2 ม. กว้าง
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI ห้อง RF |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงทองเหลือง |
| สไตล์เปิด: | คู่มือ |
ประตูป้องกัน Rf แบบกำหนดเองแบบสวิงด้วยตนเองสำหรับการติดตั้งห้อง Mri
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตู MRI / ประตูป้องกัน RF |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI ห้อง RF |
| วัสดุ: | ทองแดงทองเหลือง |
Emi ป้องกันผ้านําผ่าน Over โฟม gasket รุ่นที่แตกต่างกันสําหรับ RF ประตู
| วัสดุ: | ผ้าแบบนําไฟ UL94HB ผสม |
|---|---|
| ความหนา: | 8mm*15mm |
| คำหลัก: | ผงผ้าปูปัก |
16 หมายเลข Mesh Mesh ทองแดงสําหรับ MRI / RF หน้าต่างที่มีนิติบุคคล
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
|---|---|
| รายละเอียด: | 8-200 ตาข่าย/นิ้ว |
| การใช้งาน: | การป้องกัน EMI/RF |
MRI Room 1.2m X 0.9m วัสดุป้องกันประตูป้องกันรังสี
| คุณสมบัติ: | กรอบไม้หรือกรอบอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงทองเหลือง |
| ขนาด: | กำหนดเอง |
ประตูป้องกันแม่เหล็กไฟฟ้าสแตนเลสสำหรับ Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูห้อง EMC, ประตู MRI |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง RF / กล่อง RF, ประตูป้องกัน, ห้องป้องกัน RF MRI |

