ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
ประตูป้องกัน NMR EMI EMC RF
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตู MRI |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI ห้อง RF |
| วัสดุ: | ทองแดงทองเหลือง |
ปะเก็นสแควร์ Rf แบบกำหนดเองวัสดุปะเก็นโฟมนำไฟฟ้าสำหรับห้องป้องกัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EMI Shielding ปะเก็น Conductive Foams |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้านำไฟฟ้า , โฟมพร้อมกาวนำไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน: | RF shielded door , RF กรง/ห้อง , RF cabinet , RF chambers , RF shielded box |
นิวเคลียร์เรโซแนนซ์เรโซแนนซ์ Rf ประตูป้องกันสำหรับ Mri Rf Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตู MRI |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI ห้อง RF |
| วัสดุ: | ทองเหลือง ทองแดง |
4mm 2100mm PET CT Lead Lined ประตูบานเลื่อนป้องกันรังสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | X-ray CT Room Shielded Lead Door |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์พร้อมแผ่นตะกั่ว |
| การใช้งาน: | ห้องเอกซเรย์ CT, PET/ CT |
ห้องเอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสีแก้วตะกั่วที่มีความหนาต่างกัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาเอ็กซ์เรย์ตะกั่ว |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง/1200mm X 2400mm |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
คู่มือการใช้งาน Mri Room Shielded Doors Rf Single Opening
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ห้อง MRI แบบแมนนวล RF ป้องกันประตูเปิดเดียว |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดง ไม้ แผ่นอัล แผ่นทองเหลือง |
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI |
1.2 X 2.1M RF Mri Room Shielding วัสดุป้องกันรังสีผลิตภัณฑ์ประตู 30MHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูป้องกัน RF EMI RFI ขนาด 1.2 x 2.1 ม. พร้อมโครงและฮาร์ดแวร์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI RF |
| ขนาด: | 1.2 x 2.1 ม. |
ป้องกัน 0.1 มม. ผ้าตาข่ายนำไฟฟ้าอลูมิเนียมฟอยล์ผ้าไฟเบอร์กลาส 5G Shielded Room
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประสิทธิภาพการป้องกันใยผ้าใยผ้านำไฟฟ้า |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดของขนโลหะไฟเบอร์: | 0.05-0.1mm |
| ขนาด: | 2กก./ม้วน5กก./ม้วน |
โฟมนำไฟฟ้า 500 มม. 1000 มม. นิ้ว EMI ป้องกันวัสดุป้องกันปะเก็น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EMI Shielding Gasket โฟมนำไฟฟ้า Finger Gasket Shielding วัสดุ |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้านำไฟฟ้า โฟม กาวนำไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน: | RF shielded door , RF กรง/ห้อง , RF cabinet , RF chambers , RF shielded box |
ทาสีดำ Rf Shielded Windows อลูมิเนียมและไม้ขนาด 1200*900mm
| ขนาด: | 1200*900mm |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงพยาบาล |
| mqq: | 1 ชิ้น |

