ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
10MHz Mr RF Shielded Doors วัสดุป้องกัน EMC Chamber RF Enclosure
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Shielding Door สำหรับห้อง Shielded, emi finger stock emc / emf shielding, RF Door shield 70db อะค |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการป้องกัน: | 10MHz ~ 1GHz ตรงตาม 100dB |
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง RF / กล่อง RF, ประตูป้องกัน, ห้องป้องกัน RF MRI |
1.2m * 2.1m Rf ประตูป้องกัน Mri พร้อมโฟมเสียงรบกวน
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง RF / กล่อง RF, ประตูป้องกัน, ห้องป้องกัน RF MRI |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูห้อง EMC, ประตู MRI |
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้าความยาวแม่เหล็ก 99.95% สำหรับป้องกัน Emi
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 99.95% เทปกาวทองแดงแบบแม่เหล็กสำหรับป้องกัน EMI |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ 99.99% |
| ชนิดกาว: | เป็นสื่อกระแสไฟฟ้าหรือไม่นำไฟฟ้า |
50 มม ความกว้าง กันน้ํา ขัดเชื้อ เทปหยอดทองแดง Emi ป้องกันเรือ
| วัสดุ: | ทองแดง |
|---|---|
| ความกว้าง: | 25 มิลลิเมตร/50 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน: | การป้องกัน RF / การตกแต่ง |
0.15 มม. 50 ม. 99.95 เทปกาวแม่เหล็กทองแดงสองด้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปกาวทองแดงนำไฟฟ้าหนา 0.15 มม. เทปทองแดง |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ 99.99% |
| ชนิดกาว: | เป็นสื่อกระแสไฟฟ้าหรือไม่นำไฟฟ้า |
บ้านคอนเทนเนอร์ไฟฟ้า Rf ป้องกัน Windows อลูมิเนียมและไม้
| สไตล์เปิด: | แก้ไขแล้ว |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | หน้าจอแม่เหล็ก |
| วัสดุ: | ทองแดง |
2.5CM 25M เทปกาวทองแดงสำรองสองด้านสัญญาณไฟฟ้าสถิต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า สัญญาณกั้นไฟฟ้า EMI Shielding ไฟฟ้าสถิต |
|---|---|
| สี: | สีทองแดง |
| ความหนา: | ความหนา 0.1 มม. |
ระบบอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศระบายอากาศ
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นเคลือบดีบุก ทองเหลือง อลูมิเนียม สแตนเลส |
|---|---|
| รูปทรง: | รังผึ้ง |
| เครื่องประดับ: | มี/ไม่มีกรอบ |
Visible Glass Rf Shielded Windows 1200*900 Mm และ Cave 1500*1200*400 Rf Door
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง ทองแดง ไม้ |
| การทำงาน: | การป้องกันแมลง การป้องกันทางการแพทย์ |
โรงพยาบาลแพทย์ Rf Shielding Door 1.2m X 2.1m Mi
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Rf Shielded Medical Hospital ประตู 1.2m X 2.1m Mri Rf Shielding Door |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า 2.1mx 1.2m, 1.2x2.1M (ขนาดเปิดประตู) |
| ประสิทธิภาพการป้องกัน: | 10MHz ~ 1GHz ตรงตาม 100dB |

