ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
โรงพยาบาลที่ใช้กันอาร์เอฟฟีสีขาว
| Keyword: | Mri Room Door |
|---|---|
| Thickness: | 65mm Or Customized |
| Size: | Standard 1.2*2.1 Meter Or Customizable |
10MHz 130MHz ป้องกันรังสีประตูป้องกันประตูทองเหลืองฟอยล์กรอบสำหรับห้อง MRI
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Shieded Doors inner with Copper Material MRI Room for Hospital |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง RF / กล่อง RF, ประตูป้องกัน, ประตูตู้, ห้องป้องกัน RF MRI |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Shielding Door สำหรับห้อง Shielded, RF Door shield 70db อะคูสติกและการลดทอน 100db |
Mr. Copper White สวิงป้องกันรังสีประตูกรอบทองเหลืองสำหรับโรงพยาบาล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Shielded Doors MRI Copper White Swing Door กรอบทองเหลืองสำหรับโรงพยาบาล |
|---|---|
| วัสดุ: | หุ้มด้วยทองแดงชุบกรอบทองเหลือง |
| ขนาดประตู: | ขนาด 1.5mx 2.1m |
1.2MX 2.1M 4ft ประตู RF ประตูป้องกัน MRI วัสดุป้องกันห้องNMR
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Shieded Doors inner with Copper Material MRI Room for Hospital |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า 2.1mx 1.2m, 1.2x2.1M (ขนาดเปิดประตู) |
| ประสิทธิภาพการป้องกัน: | 10MHz ~ 1GHz ตรงตาม 100dB |
Emi Rfi 2100mm X 1200mm Wire Mesh Door Cabinet Mri Room วัสดุป้องกัน
| ขนาด: | ปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า 2.1mx 1.2m, 1.2x2.1M (ขนาดเปิดประตู) |
|---|---|
| วัสดุประตู: | ทองแดงและทองเหลืองทองแดง |
| การบรรจุ: | ในกรณีไม้ บรรจุกล่องไม้ส่งออกพิเศษ |
Emi Rfi Shield วัสดุป้องกันประตู Emc Chamber Enclosure
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Emi Rfi Shield วัสดุป้องกันประตู EMC Chamber RF Enclosure |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูห้อง EMC, ประตู MRI |
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง RF / กล่อง RF, ประตูป้องกัน, ห้องป้องกัน RF MRI |
SGS Mri Rooms Rf ประตูป้องกันพร้อมประสิทธิภาพการป้องกันสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูป้องกัน RF สำหรับห้อง Mri ที่มีประสิทธิภาพการป้องกันที่ดีที่สุด |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการป้องกัน: | 10MHz ~ 1GHz ตรงตาม 100dB |
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง RF / กล่อง RF, ประตูป้องกัน, ห้องป้องกัน RF MRI |
เทปทองแดงแบบยืดหยุ่น ทนต่อความร้อน 2 ด้าน มีความแน่นแข็งแรง
| Adhesive Side: | Double-sided |
|---|---|
| Temperature Resistance: | Up To 120°C |
| Surface Finish: | Smooth |
ประตูห้อง MRI พร้อมแผ่นกันไฟสีขาว และขอบ
| Properties: | Medical MRI Equipments |
|---|---|
| Size: | Standard 1.2*2.1 Meter Or Customizable |
| Keyword: | Mri Room Door |
เทปเอเอ็มไอแบบยืดหยุ่น 2 ด้าน พร้อมเทปทองแดงแบบนําไฟแบบแน่น
| Adhesion Strength: | Strong |
|---|---|
| Specificaton: | Customized Acceptable |
| Color: | Copper |

