ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
เทปเอเอ็มไอแบบยืดหยุ่น 2 ด้าน พร้อมเทปทองแดงแบบนําไฟแบบแน่น
| Adhesion Strength: | Strong |
|---|---|
| Specificaton: | Customized Acceptable |
| Color: | Copper |
ประตูป้องกัน RF 4FT X 7FT พร้อมโฟมกันเสียง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูป้องกัน RF |
|---|---|
| ขนาด: | 2.1mx 1.2m, 1.2x2.1M (ขนาดเปิดประตู) |
| วัสดุ: | ทองแดง, กรอบทองเหลือง |
ประตูป้องกันคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าที่ไม่ใช่แม่เหล็กประตูป้องกันรังสีนิวเคลียร์เรโซแนนซ์เรโซแนนซ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | MRI RF Shielded Doors โครงไม้และทองเหลืองโครงลวดตาข่ายตู้ 1.2mx 2.1m |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การติดตั้งห้อง MRI RF |
| ทิศทางการเปิด: | กำหนดเอง |
ป้องกันประตูห้อง Mri สำหรับ Rf, Color Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูป้องกันห้อง MRI สำหรับประตูป้องกันโรงพยาบาลสำหรับประตู MRI RF |
|---|---|
| วัสดุประตู: | ทองแดงและทองเหลือง |
| พิมพ์: | ประตูห้อง EMC, ประตู MRI |
เทปกาวทองแดงหนา 0.15 มม. Emi Shielding สำหรับ Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปทองแดงกาวในตัวพร้อมกาวนำไฟฟ้าสำหรับกรง rf |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ 99.99% |
| ชนิดกาว: | เป็นสื่อกระแสไฟฟ้าหรือไม่นำไฟฟ้า |
Copper Mr Rf Shielded Doors ขนาดที่กำหนดเอง Stainless Steel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูห้อง EMC, ประตู MRI |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง RF / กล่อง RF, ประตูป้องกัน, ห้องป้องกัน RF MRI |
Mri Room Radiation Shielding Doors ขนาดที่กำหนดเอง Stainless Steel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูห้อง EMC, ประตู MRI |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง RF / กล่อง RF, ประตูป้องกัน, ห้องป้องกัน RF MRI |
ประตูป้องกัน RF ขนาด 7 ฟุต x 4 ฟุต 200 กก. สำหรับห้องป้องกันห้อง MRI RF Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูป้องกัน RF ขนาด 7 ฟุต x 4 ฟุต 200 กก. สำหรับห้องป้องกันห้อง MRI RF Cage |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| ประสิทธิภาพการป้องกัน: | 10MHz ~ 1GHz ตรงตาม 100dB |
50 มม ความกว้าง กันน้ํา ขัดเชื้อ เทปหยอดทองแดง Emi ป้องกันเรือ
| วัสดุ: | ทองแดง |
|---|---|
| ความกว้าง: | 25 มิลลิเมตร/50 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน: | การป้องกัน RF / การตกแต่ง |
ประตูป้องกัน RF สําหรับห้อง MRI การแพทย์ที่มีการป้องกัน 80dB ถึง 120dB
| Colors: | White Or Customized |
|---|---|
| Properties: | Medical MRI Equipments |
| Seal Type: | Magnetic |

