ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
คู่มือ Mri ประตู 1.2m * 2.1m วัสดุป้องกันทองแดงสำหรับการก่อสร้างห้อง Mri
| คุณสมบัติของประตู MRI: | โครงทองเหลือง + ฟอยล์ทองแดง + แผ่นกันไฟสีขาว + ธรณีประตู |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงทองเหลือง |
| ขนาด: | กำหนดเองที่ยอมรับได้ |
2.1 X 1.2m RF Shielded Doors แบบแมนนวลออกด้านนอกและด้านขวา Mri Room Shielding 1GHz
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ห้อง MRI 2.1mx 1.2m ประตูด้านนอกและป้องกัน RF แบบแมนนวล |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI ห้อง RF |
ประตูป้องกัน 1200*2100 มม สําหรับการสร้างห้อง MRI / RF
| วัสดุ: | ทองแดงฟอยล์และอื่นๆ |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การใช้งาน: | ห้องเอ็มอาร์ไอ |
50m ความยาว ผิวเรียบ เทปทองแดงนํา
| Specificaton: | Customized Acceptable |
|---|---|
| Package: | Carton |
| Temperature Resistance: | Up To 120°C |
MRI Room 1.2m X 0.9m วัสดุป้องกันประตูป้องกันรังสี
| คุณสมบัติของประตู MRI: | โครงทองเหลือง + ฟอยล์ทองแดง + แผ่นกันไฟสีขาว + ธรณีประตู |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงทองเหลือง |
| ขนาด: | กำหนดเองที่ยอมรับได้ |
สวิงและบานเลื่อน Mr Rf Shielded Doors ด้วยขนาดที่กำหนดเอง
| วัสดุ: | โครงทองเหลือง + ฟอยล์ทองแดง + แผ่นกันไฟสีขาว + ธรณีประตู |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สวิงและบานเลื่อน MRI RF Shielding Door สำหรับห้อง MRI RF ที่มีขนาดที่กำหนดเอง |
| สไตล์เปิด: | ด้วยตนเองหรืออัตโนมัติ |
คู่มือประตูป้องกัน RF 2.1 ม.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | MRI Room Enclosure Manual ความสูง 2.1 ม. RF Shielded Doors |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI RF |
| ลักษณะ: | โครงทองเหลือง + ฟอยล์ทองแดง + แผ่นกันไฟสีขาว + ธรณีประตู |
ห้องแม่เหล็กนิวเคลียร์ RF ประตูป้องกัน Mri ประตูห้องป้องกัน 100dB
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ห้องแม่เหล็กนิวเคลียร์ขนาดที่กำหนดเอง MRI RF Shielded Doors |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | โครงทองเหลือง ฟอยล์ทองแดง แผ่นกันไฟสีขาว |
| ขนาด: | 1.2*2.1m และปรับแต่งได้ |
100db Rf Shielded Door สำหรับห้อง Mri Nuclear Magnetic Resonance
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูป้องกัน RF สำหรับห้อง MRI Nuclear Magnetic Resonance |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | โครงทองเหลือง ฟอยล์ทองแดง แผ่นกันไฟสีขาว |
| ขนาด: | มาตรฐาน 1.2*2.1m |
ประตูป้องกัน Rf หนา 100db สำหรับห้อง Mri
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูป้องกัน MRI Rf หนา 100db สำหรับห้อง Mri |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | โครงทองเหลือง ฟอยล์ทองแดง โครงสร้างไม้ |
| ขนาด: | 1.2*2.1m |

