ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
50m 0.06mm Conductive Adhesive Copper Tape ฟอยล์เทปนำไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความหนา 0.06 มม. ขนาดที่กำหนดเองเทปกาวทองแดงที่เป็นสื่อกระแสไฟฟ้า |
|---|---|
| ความหนา: | 0.06mm |
| ชนิดกาว: | กาวนำไฟฟ้าหรือกาวธรรมดา |
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้าความกว้าง 50 มม. แบบกำหนดเอง Rf Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้าป้องกันคลื่นความถี่วิทยุกว้าง 50 มม. |
|---|---|
| ความหนา: | ความหนา 0.1 มม. |
| ความยาว: | 50 ม. / ม้วนหรือปรับแต่งเอง |
ประตูป้องกัน Rf 14khz Emc Mri Shielding Room อุปกรณ์เสริม Copper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EMC MRI RF Shielding Room อุปกรณ์เสริมประตูทองแดง Rf Shielded Doors |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง RF / กล่อง RF, ประตูป้องกัน, ห้องป้องกัน RF MRI |
| ขนาด: | 1.2m*2.1m |
เทปทองแดงยืดหยุ่น พร้อมสารติดแน่นแข็งแรง เพื่อป้องกันและติดดิน
| Color: | Copper |
|---|---|
| Package: | Carton |
| Feature: | With Conductive And Adhesive |
EMI ป้องกัน Beryllium ทองแดง รูปภาพ gasket ประเภทต่าง ๆ สําหรับประตู MRI
| วัสดุ: | ทองแดงเบริลเลียม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.08 มิลลิเมตร/0.12 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน: | ห้องป้องกัน / ประตู |
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า 0.1 มม. เดี่ยวสำหรับห้อง Mr
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันเทปทองแดงด้วยกาวในตัวและตัวนำไฟฟ้าเดี่ยวสำหรับห้อง MRI |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm |
| ความกว้าง: | 25mm |
1295mm Electrodeposited 2oz Copper Shielding Sheet สำหรับ Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดง Electrodeposited 2oz 1295mm สำหรับ Rf Cage |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์: | 99.85% |
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
ฟอยล์ป้องกันทองแดง 0.1 มม. Electrodeposited สำหรับ Mr Room
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟอยล์ทองแดงเคลือบด้วยไฟฟ้า 0.1 มม. Rf Cage อาคารหลังคา |
|---|---|
| ความหนา: | 25μ-200μ |
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
ประตูป้องกัน RF ที่กําหนดเอง ประเภททองแดง แบตเตอรี่ Li-ion ตามคําขอ ความยาวและน้ําหนักของโค้ล
| Copper type: | ED Copper Foil For PCB, Li-ion Battery, MRI Room |
|---|---|
| Application: | Transformer, PCB, Battery, Precision Electronics, Electrical Appliances, Medical Equipment... |
| Characteristics: | High Temperature Elongation, Fine And Uniform Crystal Structure |
ความเรียบและประสิทธิภาพของกระจกที่ป้องกัน RF สําหรับการผลิตอุปกรณ์การแพทย์
| Flatness: | Good Flatness Close To 100%, Without Stress Or Others That Can Influence The Production |
|---|---|
| Product Name: | ED Copper Foil |
| Cut roll width: | Customized |

