ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
ทองแดงฝังป้องกันรังสีป้องกันประตูบานสวิงกรอบทองเหลืองสำหรับห้อง Mri
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Shielded Doors Copper Inlay Shielding ประตูสวิงกรอบทองเหลืองสำหรับห้อง MRI |
|---|---|
| วัสดุ: | แผ่นทองแดงด้านใน , แผงอัลนอก , โครงทองเหลือง |
| ขนาดประตู: | ขนาด 1.2mx 2.2m |
ฟอยล์ทองแดงประตูป้องกันรังสี Faraday Cage สำหรับห้อง MRI
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตู MRI |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI ห้อง RF |
| วัสดุ: | ทองแดงทองเหลือง |
99.85% Mri Room แผ่นฟอยล์ทองแดงสำหรับแอพพลิเคชั่นป้องกัน Emi
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นฟอยล์ทองแดงห้อง Mr Room สำหรับแอพพลิเคชั่นป้องกัน EMI |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ฟอยล์ทองแดง Ed Spec.: | 0.14mm |
ฟอยล์ทองแดง Electrodeposited ที่ปรับแต่งได้บริสุทธิ์ในม้วนสำหรับ Mri Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟอยล์ทองแดง |
|---|---|
| ต้นทาง: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
| โลหะผสมหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
ป้องกันอุณหภูมิสูงถึง 120C เทปทองแดงที่นําทางยืดหยุ่น
| Material: | Copper |
|---|---|
| Usage: | Shielding And Grounding |
| Flexibility: | Flexible |
แผ่นฟอยล์ทองแดงดัด 0.15 มม. รีดความแม่นยำสูง 600 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นฟอยล์ทองแดงรีดขึ้นรูปความแม่นยำสูง 0.15 มม. 600mm |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
| การใช้งาน: | กรงฟาราเดย์ ติดตั้งห้อง MRI |
เทปแผ่นทองแดงแบบนําไฟฟ้าแบบแน่นแน่นสองด้าน สําหรับการป้องกัน
| Adhesive Side: | Double-sided |
|---|---|
| Package: | Carton |
| Specificaton: | Customized Acceptable |
เทปฟอยล์ทองแดงกรง RF 5 มม. พร้อมกาวนำไฟฟ้าสำหรับกีตาร์และป้องกัน Emi
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ 99.99% |
|---|---|
| สี: | สีทองแดง |
| ความหนา: | 0.06mm, 0.1mm |
0.06 มม. 50 มม. 99.95 เทปฟอยล์ทองแดงพร้อมกาวนำไฟฟ้าป้องกัน Emi ป้องกัน EMI
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 0.06 มม. ความหนา 50 มม. ความกว้าง EMI เทปกาวทองแดง |
|---|---|
| ความหนา: | 0.06mm |
| ความกว้าง: | 50 มม. หรือปรับแต่งเอง |
50 มม. 0.06 มม. ห้อง MRI ทองแดง เทปนำไฟฟ้า เทปกาวสองหน้า Emi Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความหนา 0.06 มม. ขนาดที่กำหนดเองเทปกาวทองแดงที่เป็นสื่อกระแสไฟฟ้า |
|---|---|
| ความหนา: | 0.06mm |
| ชนิดกาว: | กาวนำไฟฟ้าหรือกาวธรรมดา |

