ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
ความหนา 4 ออนซ์ 0.14 มม. ม้วนฟอยล์ทองแดงม้วนรูปร่าง
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI RF กรง |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ความบริสุทธิ์: | 99.9% |
Emi Rfi Mri ป้องกันฟอยล์ทองแดงบริสุทธิ์ความกว้าง 600 มม. สำหรับ Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EMI RFI MRI Shielded Copper Foils ความกว้าง 600 มม. สำหรับกรง rf |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
| วัสดุ: | ทองแดง 99.99% |
ป้องกันฟอยล์ทองแดงอิเล็กโทรไลต์ 0.105 มม. ความหนา 3 ออนซ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟอยล์ทองแดงอิเล็กโทรไลต์ความหนา 0.105 มม. (3 ออนซ์) |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1320mm |
| วัสดุ: | ทองแดงแดง |
ฟอยล์ทองแดงอบอ่อนความกว้าง 250 มม. 0.15 มม. ความหนา 99.9% Pure
| ความกว้างของฟอยล์ทองแดง: | 50mm-600mm |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ม้วนฟอยล์ทองแดงอบอ่อน 600 มม. กว้าง 0.15 มม. หนา 99.9% ทองแดงบริสุทธิ์ |
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์สีแดง |
ฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้าหุ้มฉนวน Ed 5oz
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| ล้อแม็กหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| วัสดุ: | ทองแดง |
ฟอยล์ทองแดงรีด 99.99% ทองแดงบริสุทธิ์สำหรับโครงการป้องกัน (การติดตั้งห้อง MRI/RF Cage)
| แอปพลิเคชัน: | โครงการป้องกัน (ห้อง MRI/กรง RF) |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงแดง |
| ความกว้างของฟอยล์ทองแดง: | 1295mm - 1370mm |
ม้วนเทปฟอยล์ทองแดงความกว้าง 600/800 มม. Emi Shielding Emc Rf
| วัสดุ: | ทองแดง |
|---|---|
| การใช้งาน: | กรงฟาราเดย์ ติดตั้งห้อง MRI |
| คุณสมบัติ: | ขดลวดทองแดง |
เสร็จสิ้นประตูแม่เหล็กป้องกันแม่เหล็กฟอยล์ทองแดงในห้อง Mr Rf
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| โลหะผสมหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| วัสดุ: | ทองแดง |
แผ่นฟอยล์ทองแดงบางพิเศษแบบม้วนสำหรับติดตั้ง Mr Rf Room
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรมการตกแต่งอุตสาหกรรม |
| เนื้อหาทองแดง: | ≥ 99.9% |
แผ่นฟอยล์ทองแดงป้องกันวัตถุดิบที่มีประสิทธิภาพ 0.42 มม. สำหรับการติดตั้งห้อง Mri
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| ล้อแม็กหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| วัสดุ: | ทองแดง |

