ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
ฟอยล์ทองแดงบริสุทธิ์ความกว้าง 3oz 1320 มม. Emi Shielding Conductive
| ขั้นต่ำ: | 200KG |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm |
| โลหะผสมหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า 0.1 มม. ป้องกันฟอยล์ป้องกันไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า สัญญาณกั้นไฟฟ้า EMI Shielding ไฟฟ้าสถิต |
|---|---|
| สี: | สีทองแดง |
| ความหนา: | ความหนา 0.1 มม. |
ฟอยล์ทองแดง Electrodeposited บริสุทธิ์ที่ปรับแต่งได้ในม้วนสำหรับ Mri Rf Cage
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| โลหะผสมหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| วัสดุ: | ทองแดง |
เทปกาวทองแดง แผ่นทองแดง ม้วน ฟอยล์ทองแดงสำหรับป้องกัน
| mqq: | 200KG |
|---|---|
| ล้อแม็กหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| ความกว้าง: | 1320 |
กรงฟาราเดย์ 0.5 มม. Ed Copper Foil Mri Shielding
| ท่าเรือ: | เทียนจิน เซี่ยงไฮ้ เซินเจิ้นและอื่น ๆ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5mm |
| โลหะผสมหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
Ed 3oz 1320mm ม้วน Copper Emi Shielding สำหรับ Mri Room
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Ed 3oz 1320mm ม้วนเทปป้องกัน Emi Copper Foil สำหรับ Mri Room |
|---|---|
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
| ความบริสุทธิ์: | 99.85% |
0.105mm Emi Shielding เทปฟอยล์ทองแดงอิเล็กโทรไลต์โซลูชั่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Emi Copper Foil Shielding Tape สารละลายอิเล็กโทรไลต์ Rf Cage Building Roof |
|---|---|
| แรงดึง: | ยอดเยี่ยม |
| ลักษณะเฉพาะ: | ทนความร้อน, เชิงกลสูง, ทนต่ออุณหภูมิสูง, RF Shielding |
Emc Emi 0.07mm ความหนาทองแดงป้องกันฟอยล์วัสดุที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Emc Emi Copper Foil Shielding 0.07mm ความหนาวัสดุที่ไม่ใช่แม่เหล็ก |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
| ความหนา: | 0.07mm |
เทปฟอยล์ทองแดงกาว 3oz 1320 มม. Emi Shielding ความบริสุทธิ์ 99.99 เปอร์เซ็นต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความหนา 3 ออนซ์ Ultra-thin ความบริสุทธิ์ 99.99% Copper Foil Shielding |
|---|---|
| สี: | ทองแดงแดง |
| ความหนา: | ความหนา 3 ออนซ์ (0.1 มม.) |
5oz 0.175mm MRI EMI เทปฟอยล์ทองแดงบางสำหรับขดลวดหม้อแปลง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นม้วนป้องกันฟอยล์ทองแดงอิเล็กโทรไลต์ความหนา 5oz สำหรับ MRI EMI |
|---|---|
| สี: | สีแดงทองแดง |
| ความหนา: | ความหนา 5 ออนซ์ (0.175 มม.) หรือความหนาอื่นๆ |

