ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
Modular Rf Electrolytic 70um ฟอยล์ทองแดงป้องกันกรงแม่เหล็กนิวเคลียร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Modular Rf Electrolytic Copper Foil Shielding กรงแม่เหล็กนิวเคลียร์ |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 200KG |
| ลักษณะเฉพาะ: | การยืดตัวที่อุณหภูมิสูง โครงสร้างคริสตัลที่ละเอียดและสม่ำเสมอ |
Rf Shielded Cage Ra 20um ฟอยล์ทองแดงป้องกันสำหรับห้อง Mri
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Shielded Cage Ra ฟอยล์ทองแดงสำหรับ Mri Room |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ทนความร้อน, เชิงกลสูง, ทนต่ออุณหภูมิสูง, RF Shielding |
| ป้องกันความถี่: | >100db ในแบนด์ 10MHz-130MHz |
Modular Rf Mr Ed Copper Foil Shielding สำหรับ Magnetic Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Copper Modular RF MRI ED Copper Foil Shielding สำหรับกรงแม่เหล็ก |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 250KG |
| ลักษณะเฉพาะ: | การยืดตัวที่อุณหภูมิสูงและการจัดการที่ง่าย |
อิเล็กโทรดพอยท์ 0.07 มม. เทปป้องกันฟอยล์ทองแดง rf กรง การติดตั้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การติดตั้ง Rf Cage เทปป้องกันฟอยล์ทองแดงด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| ป้องกันความถี่: | >100db ในแบนด์ 10MHz-130MHz |
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
ฟอยล์ทองแดงอิเล็กโทรไลต์ป้องกัน Emc Emi 0.105 มม. ความหนาสำหรับห้อง Mri
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดงหนา 0.105 มม. ป้องกัน EMC EMI สำหรับห้อง MRI |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
ฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้าป้องกันหลังคาอาคารกรง Rf
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ม้วนเทปป้องกันฟอยล์ทองแดง 0.1 มม. Rf Cage Building Roof |
|---|---|
| ความหนา: | 20μm-150μm |
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงบริสุทธิ์ |
ฟอยล์ทองแดงอิเล็กโทรไลต์ป้องกัน 0.1 มม. 1320 มม. แผ่นถึง Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดงขนาด 0.1 มม. 1320 มม. สำหรับ RF Cage |
|---|---|
| ความหนา: | 25μ-200μ |
| ความกว้าง: | 0.6 - 1.5 ม. พิเศษสามารถปรับแต่งได้ 1320 มม. |
ป้องกันฟอยล์ทองแดงด้วยไฟฟ้า 0.1 มม. สำหรับห้อง MRI Emi Protection
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
| การใช้งาน: | กรงฟาราเดย์ ติดตั้งห้อง MRI |
การติดตั้งฟอยล์ทองแดงอิเล็กโทรไลต์ 3 ออนซ์ 1320 มม. Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ม้วนเทปป้องกันฟอยล์ทองแดง 0.1 มม. Rf Cage Building Roof |
|---|---|
| ความหนา: | 20μm-150μm |
| ความกว้าง: | 0.6 - 1.5 ม. พิเศษสามารถปรับแต่งได้ 1320 มม. |
Emi รีด 0.1 มม. ฟอยล์ทองแดงป้องกันความบริสุทธิ์สูง
| ความกว้างของฟอยล์ทองแดง: | 1295mm - 1370mm |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นฟอยล์ทองแดงป้องกันไฟฟ้าสถิตความกว้าง 1320 มม. ม้วนฟอยล์ทองแดง |
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |

