ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
ความเรียบดีมาก เกือบ 100% ป้องกันฟอยล์ทองแดง ด้วยความหนา 0.008mm 0.42mm
| Copper type: | ED Copper Foil For PCB, Li-ion Battery, MRI Room |
|---|---|
| Flatness: | Good Flatness Close To 100%, Without Stress Or Others That Can Influence The Production |
| Characteristics: | High Temperature Elongation, Fine And Uniform Crystal Structure |
ความหนาของแผ่นปูนทองแดงที่ทนทาน 0.008 มิลลิเมตร 0.42 มิลลิเมตรตามคําขอ ความยาวและน้ําหนักของโค้ล
| Application: | Transformer, PCB, Battery, Precision Electronics, Electrical Appliances, Medical Equipment... |
|---|---|
| Cut roll width: | Customized |
| Product Name: | ED Copper Foil |
2oz Emi Copper Foil Shielding Tape แผ่น Sgs
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปฟอยล์ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
| ฟอยล์ทองแดง ED: | 1295mm 1285mm 1320mm 1370mm |
หน้าจอตาข่ายป้องกันฟอยล์ทองแดง ED 0.105 มม. Faraday Cage RF Shielding
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ฟอยล์ทองแดง ED: | 1295mm 1285mm 1320mm 1370mm |
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง RA: | 0.1 0.15mm 0.2mm |
0.15mm 600mm Ultra Thin Ra Copper ฟอยล์ป้องกัน EMI Room
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง RA: | 0.1 0.15mm 0.2mm |
| ป้องกันความถี่: | >100db ในแบนด์ 10MHz-130MHz |
1320mm ความกว้าง Ed ทองแดงฟอยล์ป้องกัน Rf Cage Shielded Room
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง RA: | 0.1 0.15mm 0.2mm |
| ป้องกันความถี่: | >100db ในแบนด์ 10MHz-130MHz |
แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดงอบอ่อน 0.07 มม. EMC EMI RF Shield สำหรับห้อง MRI
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
| การใช้งาน: | กรงฟาราเดย์ ติดตั้งห้อง MRI |
อิเล็กโทรด Posited Copper Foil Shielding 0.175 มม. ความหนา 1290-1370 มม. ความกว้าง
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
| การใช้งาน: | กรงฟาราเดย์ ติดตั้งห้อง MRI |
Ed 0.1 Mm แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดง Rf Cage 1320mm Width
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ความกว้างฟอยล์ทองแดง RA: | 300mm 600mm |
| ฟอยล์ทองแดง ED: | 1295mm 1285mm 1320mm 1370mm |
3OZ 102 โลหะผสมฟอยล์ทองแดงบางป้องกันแผ่นฟอยล์ทองแดงสำหรับม้วนแผ่นกระจกสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความหนา 0.1 มม. ความกว้าง 1320 มม. แผ่นทองแดงหุ้มฉนวนสำหรับห้อง MRI RF |
|---|---|
| สี: | สีแดงทองแดง |
| ความหนา: | ความหนา 0.1 มม. ความหนา 3 ออนซ์ |

