ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
ฟอยล์ทองแดงหุ้มฉนวน Emi ป้องกันความกว้าง 600 มม. สำหรับกรงความถี่วิทยุ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปฟอยล์ทองแดง |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
| วัสดุ: | ทองแดง |
110 โลหะผสม MRI ทองแดงฟอยล์ป้องกันเทปนำไฟฟ้า 1320MM Electrodeposited
| วัสดุ: | ทองแดง |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1295mm 1285mm 1320mm 1370mm |
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
ป้องกันฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้า 0.07 มม
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดง |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1295mm 1285mm 1290mm |
| ความหนา: | 0.07mm |
0.105 มม. 3 ออนซ์ Emi กาวเทปทองแดงฟอยล์ป้องกันเทป 960g ต่อ M2
| แอปพลิเคชัน: | การติดตั้งห้องนาย |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
| ความกว้างของฟอยล์ทองแดง: | 1295mm - 1370mm |
อิเล็กโทรดวางฟอยล์ทองแดงบริสุทธิ์ป้องกัน 0.175 มม. ความหนา 1290-1370 มม. ความกว้าง
| วัสดุ: | ทองแดง |
|---|---|
| ความหนา: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
| การใช้งาน: | กรงฟาราเดย์ ห้อง MRI |
แผ่นม้วนแถบ 3oz ฟอยล์ทองแดงป้องกันความหนา 0.1 มม. สำหรับ Faraday Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นม้วนแถบฟอยล์ทองแดงหนา 3 ออนซ์ 0.1 มม. สำหรับ Faraday Cage |
|---|---|
| สี: | สีแดงทองแดง |
| ความหนา: | ความหนา 3 ออนซ์ 0.1 มม. หรือความหนาอื่นๆ |
แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดงหนา 3 ออนซ์สำหรับห้อง Mr Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟอยล์ทองแดงเคลือบด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ความหนา: | 0.1mm |
ED 2oz 0.07mm 1295mm เทปป้องกันฟอยล์ทองแดง Emi Shielding
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ฟอยล์ทองแดง ED: | 1295mm 1285mm 1320mm 1370mm |
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
300MM 600MM ED RA ฟอยล์ทองแดงป้องกัน 0.1 Mm แผ่นทองแดง RF Cage
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ความกว้างฟอยล์ทองแดง RA: | 300mm 600mm |
| ฟอยล์ทองแดง ED: | 1295mm 1285mm 1320mm 1370mm |

