ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
ฟอยล์ทองแดง 0.07 มม. ป้องกันฟอยล์ปั๊มร้อนสำหรับ RF Chamber High Tensile
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความหนา 0.07 มม. RF Copper Foil Shielding Roll สำหรับ MRI RF Chamber |
|---|---|
| สี: | ทองแดงแดง |
| ความหนา: | ความหนา 2 ออนซ์ (0.07 มม.) |
แผ่นม้วนป้องกันฟอยล์ทองแดง 1oz 2oz ความกว้าง 1290 มม. สำหรับการติดตั้งห้อง MRI
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นม้วนป้องกันฟอยล์ทองแดง 1oz 2oz ความกว้าง 1290 มม. สำหรับการติดตั้งห้อง MRI |
|---|---|
| ความหนา: | ความหนา 1 ออนซ์ 2 ออนซ์ |
| แอปพลิเคชัน: | การป้องกันกรงฟาราเดย์ |
Emc Emi Electrodeposited ทองแดงฟอยล์ป้องกันความกว้าง 1370 มม.
| ความกว้างของฟอยล์ทองแดง: | 1295mm - 1370mm |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Emc Emi อิเล็กโทรดทองแดงฟอยล์ป้องกันคอยล์ทองแดง |
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
Emi 0.1 มม. เทปป้องกันฟอยล์ทองแดง 1320 มม. ม้วนกว้าง Mr Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปป้องกันฟอยล์ทองแดง Emi 1320 Wide Roll MR Shielding |
|---|---|
| กว้าง: | 1320 |
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
Mr Rf Room ฟอยล์ทองแดงบริสุทธิ์ 99.99% ป้องกันความหนา 0.1 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดงหนา 3 ออนซ์สำหรับห้อง Mr Rf Cage |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ 99.99% |
| ความหนา: | ความหนา 0.1 มม. |
รูตบาร์ริเออร์รีดฟอยล์ทองแดงอบอ่อน 0.2 มม. ความหนา 600 มม. ความกว้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รูตแบริเออร์รีดอบอ่อน 0.2 มม. ความหนา 600 มม. ความกว้างทองแดงฟอยล์ป้องกัน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2MM |
| ความกว้าง: | 600mm |
Rf Cage ฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้าป้องกัน 4 ออนซ์ 0.14 มม. 1320 มม. ความกว้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Cage 4 Oz 0.14mm 1320mm ความกว้างป้องกันฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้า |
|---|---|
| ความหนา: | 4oz 0.14mm |
| ความกว้าง: | 1320mm |
Electrodeposited ฟอยล์ทองแดงบริสุทธิ์ป้องกันความกว้าง 1320 มม.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดงเคลือบด้วยไฟฟ้าความกว้าง 1320 มม. |
|---|---|
| การบรรจุ: | กรณีไม้ |
| ความกว้าง: | 1320mm |
8 ไมครอน Electrodeposited Copper Foil Shielding สำหรับ Rf Cage Mri Room
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Electrodeposited Copper Foil Shielding สำหรับ rf กรง mri room |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
| ความหนา: | 8 ไมครอนเมตรถึง 0.5mm |
อิเล็กทรอนิกส์ความแม่นยํา Copper Foil Shielding ด้วยความหนา 0.008mm 0.42mm
| Product Name: | ED Copper Foil |
|---|---|
| Copper content: | ≥ 99.9% |
| Copper type: | ED Copper Foil For PCB, Li-ion Battery, MRI Room |

