ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
3oz 1320mm Electrodeposited Copper Foil Shielding สำหรับ Rf Cage Mri Room
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปฟอยล์ทองแดง ฟอยล์สัตว์เลี้ยงทองแดง ผ้าป้องกัน Emf 200 ตาข่าย ลวดตาข่ายทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์: | 99.85% |
| การใช้งาน: | ห้อง MRI, ป้องกัน EMI, ป้องกันแม่เหล็กไฟฟ้า, ป้องกันสื่อกระแสไฟฟ้า |
ความกว้าง 1320 มม. แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดง Electrodeposited Sgs
| วัสดุ: | แผ่นฟอยล์ทองแดงเคลือบด้วยไฟฟ้าความกว้าง 1320 มม. SGS |
|---|---|
| ฟอยล์ทองแดง ED: | 1295mm 1285mm 1320mm 1370mm |
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
1 ออนซ์35μM 18 ไมโคร 1285 มม. Ed Copper Foil Shielding แผ่นสำหรับ Root Barrier
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 1oz 35μm 18micro 1285mm ed Copper Shielding แผ่นสำหรับรากอุปสรรค |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์: | 99.85% |
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
ความหนา 0.2 มม. ทองแดงฟอยล์ป้องกัน Rf Cage วัสดุ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฟอยล์ทองแดง |
|---|---|
| โลหะผสมหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| การใช้งาน: | ป้องกันการก่อสร้าง |
แผ่นความหนา 0.2 มม. แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดง Mri Room Installation
| แอปพลิเคชัน: | การติดตั้งห้องนาย |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
| ความกว้างของฟอยล์ทองแดง: | 1295mm - 1370mm |
ED ผนังทองแดง ป้องกัน วัสดุทองแดง สําหรับการติดตั้งห้อง MRI
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
|---|---|
| รูปทรง: | ม้วน |
| ความหนา: | 2 ออนซ์ 3 ออนซ์ 4 ออนซ์ 5 ออนซ์ 6 ออนซ์ |
2oz 0.07mm แถบป้องกันฟอยล์ทองแดง Electrodeposited 1290mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2oz 0.07mm 1290mm Electrodeposited ทองแดง แผ่นฟอยล์ป้องกัน Strip |
|---|---|
| ความหนา: | 2oz 0.07mm |
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
3oz 0.105mm 1320mm ฟอยล์ทองแดงป้องกันกาวตนเองแถบทองแดง Electrodeposited
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
|---|---|
| ความหนา: | 3oz 0.105mm |
| ความกว้าง: | 1320mm |
วัสดุป้องกันฟอยล์ทองแดง Ed บริสุทธิ์ 99.99% สำหรับห้อง Emi Rf
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| รูปร่าง: | ม้วน |
| ระดับ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| ความหนา: | 0.2MM |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600mm |
| สี: | ทองแดง |

