ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
เทปฟอยล์ทองแดงขนาด 0.105 มม. 3 ออนซ์ Emi Shielding Conductive Electrolytic
| แอปพลิเคชัน: | การติดตั้งห้องนาย |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
| ความกว้างของฟอยล์ทองแดง: | 1295mm - 1370mm |
99.9% อิเล็กโทรดทองแดงฟอยล์ม้วนป้องกันความกว้าง 1320 มม.
| ความกว้างของฟอยล์ทองแดง: | 1295mm - 1370mm |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นฟอยล์ทองแดงป้องกันไฟฟ้าสถิตความกว้าง 1320 มม. ม้วนฟอยล์ทองแดง |
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
99.99% เทปกาวทองแดงสำรองด้วยไฟฟ้า 0.2 มม. ฟอยล์ทองแดง 1 ออนซ์ MRI Build
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 99.99% Electrolytic Copper Foil Shielding Roll แผ่น MRI สร้างหลังคา |
|---|---|
| ความหนา: | ความหนา 0.2 มม |
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง MRI RF |
Faraday Cage 4 ออนซ์ Emi เทปฟอยล์ 1320 มม. 200 กก. ม้วนเป็นสื่อกระแสไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Faraday Cage 4oz 1320mm 200 กก. แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้าม้วน |
|---|---|
| ความหนา: | 4oz 0.14mm |
| ความกว้าง: | 1320mm |
99.9% เทปทองแดงบริสุทธิ์ Emi แถบหนาหนา 0.2 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แถบป้องกันแผ่นฟอยล์ทองแดงบริสุทธิ์หนา 99.9% หนา 0.2 มม |
|---|---|
| ความหนา: | ความหนา 0.2 มม |
| แอปพลิเคชัน: | MRI RF Room Shielding การติดตั้งกรงฟาราเดย์ |
2oz 1295mm Electrolytic Copper Shielding Tape สำหรับ Rf Cage Mri Room
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2oz 1295mm Electrolytic Copper Foil Shielding Tape สำหรับ Rf Cage Mri Room |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์: | 99.85% |
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
ความบริสุทธิ์ 99.9% 3oz ฟอยล์ Tambaga Conductive Copper Shielding 1320mm Width
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความบริสุทธิ์ 99.9% ฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้า 3oz ป้องกันความกว้าง 1320 มม. |
|---|---|
| ความหนา: | 3oz 0.105mm |
| ความกว้าง: | 1320mm |
Electrolytic Cu ฟอยล์ป้องกัน 0.1 มม. 1320 มม. แผ่นถึง Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นป้องกันฟอยล์ทองแดงขนาด 0.1 มม. 1320 มม. สำหรับ RF Cage |
|---|---|
| ความหนา: | 25μ-200μ |
| ความกว้าง: | 0.6 - 1.5 ม. พิเศษสามารถปรับแต่งได้ 1320 มม. |
ED RF Cage 3oz 1320mm Electrodeposited Copper Foil Radiation Shielding SGS
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ฟอยล์ทองแดง ED: | 1295mm 1285mm 1320mm 1370mm |
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
1295mm 4oz 20μM Electrolytic Conductive Copper Foil แผ่นกาวเทป Copper Grounding Foil
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปฟอยล์ทองแดง, ฟอยล์ PET ทองแดง, ผ้าป้องกัน EMF ป้องกัน 200 ตาข่ายลวดทองแดงลวดตาข่าย |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
| คุณสมบัติ: | ต้านทานน้ำมันเบนซินและเครื่องยนต์, กลไกสูง, ความต้านทานอุณหภูมิสูง, การป้องกัน RF |

