ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
0.06 มม. 25 มม. กีตาร์ไฟฟ้า ทองแดง ป้องกันเทปฟอยล์ทองแดงสองด้าน 99.95
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้าสำหรับกีตาร์ EMI ป้องกันและงานฝีมือ |
|---|---|
| สี: | สีทองแดง |
| ความหนา: | ความหนา 0.06 มม. |
Mri Room เทปกาวสองหน้าเทปทองแดง Emi Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | MRI Room Conductive Copper Tape กาวสองชั้น Emi Shielding |
|---|---|
| ความหนา: | 0.12MM |
| ความกว้าง: | 25mm, 50mm หรือกำหนดเอง |
ฟอยล์ทองแดง Electrodeposited Emi Shielding 3oz 1320mm Width
| ความหนา: | 3oz |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1320mm |
| แอปพลิเคชัน: | MRI RF ป้องกัน |
ฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้าคู่ขนาด 0.1 มม. 250 มม. SGS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้าคู่ขนาด 0.1 มม. 250 มม. |
|---|---|
| ด้านกาว: | ด้านเดียว |
| ความหนา: | ความหนา 0.1 มม. |
เทปฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้าความหนา 0.1 มม. Rf Cage Pure
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความหนา 0.1 มม. RF Cage Pure Conductive Adhesive Copper Tape |
|---|---|
| ด้านกาว: | ด้านเดียว |
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
ประสิทธิภาพสูง Ed 99.90% แผ่นฟอยล์ทองแดง Pure Shielding Material
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| รูปร่าง: | ม้วน |
| ล้อแม็กหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
ม้วนเทปป้องกันทองแดง 0.1 มม. ในหลังคาอาคาร Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ม้วนเทปป้องกันฟอยล์ทองแดง 0.1 มม. Rf Cage Building Roof |
|---|---|
| ความหนา: | 20μm-150μm |
| ความกว้าง: | 0.6 - 1.5 ม. พิเศษสามารถปรับแต่งได้ 1320 มม. |
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้าความกว้าง 25 ม. / ม้วน 150 มม. สำหรับ Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปฟอยล์ทองแดงกว้าง 150 มม. พร้อมกาวนำไฟฟ้าสำหรับ Rf Cage |
|---|---|
| ความหนา: | 0.06mm |
| ชนิดกาว: | กาวนำไฟฟ้าหรือกาวธรรมดา |
ฟอยล์นำไฟฟ้าป้องกันแบบกำหนดเอง 0.06 มม. ความหนา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้าพร้อมกาวนำไฟฟ้าสำหรับป้องกัน |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ 99.99% |
| สี: | สีทองแดง |
เทปนำไฟฟ้าหุ้มฉนวนพร้อมกาวนำไฟฟ้า 50 ม./ม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้าพร้อมกาวนำไฟฟ้าสำหรับป้องกัน |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ 99.99% |
| สี: | สีทองแดง |

