ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
0.07mm Copper Sheet Coil Emc Emi Rf Shielding บนผนังเสริมแรง
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
|---|---|
| ความหนาของฟอยล์ทองแดง ED: | 0.07mm 0.105mm 0.14mm |
| การใช้งาน: | กรงฟาราเดย์ ติดตั้งห้อง MRI |
ม้วนฟอยล์ทองแดง Electrodeposited 2oz หนา 0.07mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ม้วนฟอยล์ทองแดง Electrodeposited หนา 2 ออนซ์ (0.07 มม.) |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1290 |
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ 99% |
เทปฟอยล์ทองแดงกาว 0.1 มม. สำหรับ Rf Copper Radiation Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้า 0.1 มม. สำหรับป้องกันรังสีทองแดง RF |
|---|---|
| สี: | สีทองแดง |
| ความหนา: | ความหนา 0.1 มม. |
ฟอยล์ทองแดงกาวตนเองความกว้าง 150 มม. สำหรับการติดตั้ง Mr Rf Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปฟอยล์ทองแดงที่มีความกว้าง 150 มม. สำหรับการติดตั้ง MRI RF Shielding |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm |
| ชนิดกาว: | กาวนำไฟฟ้าหรือกาวธรรมดา |
วัสดุป้องกัน Ed Pure 6oz Conductive Shielding Foil สำหรับ Mr Rf Room
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| รูปร่าง: | ม้วน |
| ระดับ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
แผ่นป้องกัน Emi ทองแดง 0.2 มม. ความบริสุทธิ์สูง
| แอปพลิเคชัน: | การติดตั้งห้องนาย |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงสีแดง |
| ความกว้างของฟอยล์ทองแดง: | 1295mm - 1370mm |
โครงสร้างคริสตัลที่สม่ำเสมอด้วยทองแดงที่ไม่ใช่โลหะผสม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความหนา 0.2 มม. วัสดุกรง RF วัสดุทองแดงแผ่นฟอยล์วัสดุป้องกัน |
|---|---|
| โลหะผสมหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| การใช้งาน: | การก่อสร้างป้องกันการตกแต่งอุตสาหกรรม |
เทปฟอยล์ทองแดงส่องแสงทนความร้อน Emi ป้องกันด้วยกาว
| ลักษณะเฉพาะ: | ทนความร้อน, กันน้ำ, ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดง |
| ด้านกาว: | ด้านเดียว |
กรอบทองเหลืองทองแดงฟอยล์ Rf ประตูป้องกันสำหรับโรงพยาบาล Mr Room
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Mri RF Shielding Doors กรอบทองเหลืองฟอยล์ทองแดงสำหรับโรงพยาบาล MRI Room |
|---|---|
| วัสดุ: | หุ้มด้วยทองแดงชุบกรอบทองเหลือง |
| แอปพลิเคชัน: | การติดตั้ง MRI RF Room shielding |
GE Shielding Mri Equipment Room พร้อมการติดตั้งกรง RF แผงฟอยล์ทองแดง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | GE Shielding Mri Equipment Room พร้อมการติดตั้งกรง RF แผงฟอยล์ทองแดง |
|---|---|
| รายการสินค้า: | แผ่นทองแดง, ประตู MRI, หน้าต่าง MRI, แผ่นกรอง, รังผึ้ง และอื่นๆ |
| การบรรจุ: | เป็นชิ้นและบรรจุในกล่องไม้ |

