ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
0.1 มม. ความหนา 50 มม. ความกว้างเทปกาวทองแดงด้านเดียว
| ลักษณะเฉพาะ: | ทนความร้อน, กันน้ำ, ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดง |
| ด้านกาว: | ด้านเดียว |
1.2m X 2.1m Rf Shielded Doors กรอบทองเหลืองฟอยล์ทองแดงพร้อม Local และ Keys
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงทองเหลือง 1.2 ม. x 2.1 ม. ป้องกันประตู RF MRI ทองแดง ฟอยล์กับท้องถิ่นและคีย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | ห้องป้องกัน RF MRI |
เทปป้องกันไฟฟ้าสถิต 3 ออนซ์ 1320 มม. กว้างขึ้น Electrodeposited
| ความหนา: | 3oz 0.105mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1320mm |
| การบรรจุ: | กล่องไม้ |
เทปทองแดงกาวสองหน้าสำหรับการติดตั้ง Mr Rf Faraday Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปฟอยล์ทองแดงป้องกันกระแสไฟฟ้าสำหรับการติดตั้ง MRI RF Faraday Cage |
|---|---|
| ความหนา: | 0.06mm |
| ความกว้าง: | 25mm |
Electrodeposited 2oz Copper Emi ฟอยล์ป้องกันม้วนสต็อก
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
|---|---|
| ความหนา: | 2OZ |
| ความกว้าง: | 1285mm, 1290mm, 1295mm |
กรอบโลหะผสมป้องกันหน้าต่าง RF พร้อมตาข่ายทองแดงทาสี
| วัสดุ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
|---|---|
| การใช้งาน: | การป้องกัน EMF |
| สี: | ทาสี |
เทปทองแดงนำไฟฟ้าสองหน้ากว้าง 25 มม. 0.1 มม. ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความหนา 0.1 มม. ความหนา 50 มม. ความกว้าง 50 ม. ความยาว เทปกาวทองแดงนำไฟฟ้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้องป้องกัน RF |
| ความหนา: | 0.1mm |
ชั้นนำของอุตสาหกรรม Ed Foil Copper Medical Shielding ความหนาต่างกัน
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| ล้อแม็กหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| วัสดุ: | ทองแดง |
50mm RFI Conductive Adhesive Copper Tape เทปฟอยล์สองหน้า EMI Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้าสองหน้าพร้อมตัวอย่างฟรี |
|---|---|
| สี: | สีทองแดง |
| ความหนา: | ความหนา 0.1 มม. |
เทปฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้าสองด้านขนาด 25 มม. 0.01 ซม. สำหรับ RF Copper Radiation Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้าสองด้านสำหรับ EMI และ RF Shielding |
|---|---|
| สี: | สีทองแดง |
| ความหนา: | ความหนา 0.1 มม. |

