ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
การล็อคไฟฟ้าแม่เหล็ก สีที่กําหนดเอง ขาว RF ประตูป้องกันสําหรับห้องเครื่อง MRI
| Materials: | Brass Frame,copper Foil,white Fireproof Board + Threshold |
|---|---|
| Opening Pattern: | Customized |
| Shielding Performance: | 80dB/90dB/100dB/120dB |
ประตูแบบเปิดที่ป้องกัน RF ด้วยสีขาวสําหรับห้อง MRI
| Shielding Performance: | 80dB/90dB/100dB/120dB |
|---|---|
| Materials: | Brass Frame,copper Foil,white Fireproof Board + Threshold |
| Keyword: | Mri Room Door |
1500MM X 1200MM Rf ป้องกันรังสีกระจกหน้าต่าง Rf ป้องกัน Al กรอบโลหะผสม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Al Alloy Frame 1.5mx 1.2m 60kg น้ำหนักสุทธิ MRI RF Shielded Windows |
|---|---|
| ขนาดหน้าต่าง: | 1.5mx 1.2m |
| วัสดุ: | ตาข่ายทองเหลือง แก้วกลวง ฟอยล์ทองแดง |
ฟอยล์ป้องกันทองแดงกาวตนเองด้วยไฟฟ้าสำหรับ Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นฟอยล์ทองแดงกาวตนเองด้วยไฟฟ้าสำหรับ Rf Cage |
|---|---|
| ความหนา: | 20μm-150μm |
| ความกว้าง: | 0.6 - 1.5 ม. พิเศษสามารถปรับแต่งได้ 1320 มม. |
MRI ED 1370mm Copper Shielding Tape หน้าจอ Faraday Cage Foil
| วัสดุ: | ทองแดง 99.9% |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | MRI RF ป้องกัน |
| ความกว้าง: | 1370mm |
เทปทองแดงแบบนําไฟ EMI เทปประกอบ EMI สองด้าน
| Adhesive Side: | Double-sided |
|---|---|
| Package: | Carton |
| Surface Finish: | Smooth |
10MHz Rf Shielded Doors Mri Shielding โรงพยาบาล Copper Inlay
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Shielded Doors โรงพยาบาลป้องกัน MRI ประตูป้องกันฝังทองแดง |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง, กรอบทองเหลือง |
| ขนาดประตู: | กว้าง 1.2 ม. x สูง 2.1 ม. |
1.8 X 2.1m RF Shielded Doors สำหรับ Faraday Cage Mri Room Shielding Material Copper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Shieded Doors inner with Copper Material MRI Room for Hospital |
|---|---|
| วัสดุ: | แผ่นฟอยล์ทองแดง วงกบทองเหลือง |
| ขนาดประตู: | 1.2mx 2.1m และ 1.8mx 2.1m |
130MHz 110dB EMC ป้องกันรังสีประตูตู้ประตูตาข่ายโลหะOEM
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EMC MRI Room Accessory ประตูทองแดง RF หุ้มด้วยเบริลเลียมสปริง |
|---|---|
| วัสดุ: | แผ่นฟอยล์ทองแดง โครงทองเหลือง |
| ขนาดประตู: | 1.2mx 2.1m หรือขนาดที่กำหนดเอง |
mri ทองเหลืองกรอบ Rf ประตูป้องกันขนาดที่กำหนดเอง 1.2 ม. X 2.1 ม. พร้อมรู
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | MRI RF Shielding Door โครงทองเหลืองขนาดที่กำหนดเอง 1.2 ม. x 2.1 ม. พร้อมรู |
|---|---|
| วัสดุ: | แผ่นทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | ประตูป้องกัน,RF MRI Shielding Room |

