ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
โรงพยาบาลสัตว์ขนาดใหญ่ Rf Shielded Doors 100dB ประสิทธิภาพในการป้องกัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โรงพยาบาลสัตว์ขนาดใหญ่ Rf Shielded Doors 100dB ประสิทธิภาพในการป้องกัน |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง ทองเหลือง นิ้วทองแดงเบริลเลียม |
| ประสิทธิภาพการป้องกัน: | 10MHz ~ 1GHz ตรงตาม 100dB |
กระจกที่เห็นได้ Rf ป้องหน้าต่าง 1200 * 900 มม ด้วยทองแดงสีดํา Mesh
| วัสดุกรอบ: | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| ลักษณะ: | สกรีนแม่เหล็ก |
| หน้าที่: | การควบคุมแมลง |
RF Shielded 10MHz RF Shielding Room ประตู 1.5m X 2.1m Nuclear Magnetic Resonance
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Shielded Doors 10MHz ~ 1GHz ตอบสนอง 100dB สำหรับเรโซแนนซ์แม่เหล็กนิวเคลียร์ (NMR) |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง, กรอบทองเหลือง |
| ขนาดประตู: | ขนาด 1.2mx 2.1m และ 1.5mx 2.1m |
เทปทองแดงเชื้อสายสําหรับการซ่อมแซมไฟฟ้าและป้องกันพืช
| วัสดุ: | ทองแดง |
|---|---|
| ความกว้าง: | 25 มิลลิเมตร/50 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน: | การป้องกัน RF / การตกแต่ง |
ลวดทองแดง 0.05 มม. วัสดุป้องกัน EMI แบบแม่เหล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประสิทธิภาพในการป้องกันผ้าขนสัตว์ไฟเบอร์นำไฟฟ้า |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดของขนใยโลหะ: | 0.05-0.1มม |
| ขนาด: | 2กก./มวน 5กก./มวน |
เบริลลียมทองแดง รูปแบบการปักกันต่าง ๆ ประเภทสําหรับการป้องกันประตู MRI
| วัสดุ: | ทองแดงเบริลเลียม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.08 มิลลิเมตร/0.12 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน: | ห้องป้องกัน / ประตู |
0.1 มม. ลวดทองแดงขน Emi Rf การติดตั้งห้องป้องกัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประสิทธิภาพในการป้องกันผ้าขนสัตว์ไฟเบอร์นำไฟฟ้า |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดของขนใยโลหะ: | 0.05-0.1มม |
| ขนาด: | 2กก./มวน 5กก./มวน |
2 แว่นตา Rf ป้องกัน Windows สำหรับ Mri ป้องกันตาข่ายทองเหลืองภายใน
| วัสดุ: | ตาข่ายทองแดง โครงไม้ |
|---|---|
| สี: | สีทองแดง |
| ขนาดหน้าต่าง: | 1.2mx 0.9m |
เทปทองแดงความบริสุทธิ์เรียบสําหรับการป้องกัน EMI
| Surface Finish: | Smooth |
|---|---|
| Material: | Copper |
| Specificaton: | Customized Acceptable |
ห้อง Mri แผงฟาราเดย์ทองแดง 3 ออนซ์พร้อมการตกแต่งภายใน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ห้อง Mri แผงฟาราเดย์ทองแดง 3 ออนซ์พร้อมการตกแต่งภายใน |
|---|---|
| วัสดุ: | แผงทองแดง |
| บริการ: | การติดตั้งโมดูล MRI RF Room ทั้งหมด |

