ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
ประสิทธิภาพการป้องกันสูง Rf Shielded Doors 1.2m * 2.1m Hospital
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงพยาบาล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตู RF |
ปะเก็นโฟมนำไฟฟ้าขนาด 50 ซม. 100 ซม. Emi Emc วัสดุป้องกันผ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EMI Shielding Gasket แผ่นโฟมนำไฟฟ้าวัสดุป้องกัน Emi Gasket |
|---|---|
| รูปร่าง: | วงกลมสี่เหลี่ยมและกำหนดเอง |
| ความยาว: | 500mm 1000mm |
ปะเก็นนำไฟฟ้าสี่เหลี่ยมจัตุรัสขนาด 1,000 มม. Emi ป้องกันผ้านำไฟฟ้าเหนือโฟมสำหรับประตู RF
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EMI Shielding Gasket โฟมนำไฟฟ้าวัสดุป้องกัน Emi Shielding |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้านำไฟฟ้า โฟม กาวนำไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน: | RF shielded door , RF กรง/ห้อง , RF cabinet , RF chambers , RF shielded box |
โฟมนำไฟฟ้า 100m Finger Emi Shielding วัสดุปะเก็น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Conductive Foam 100m Finger EMI Shielding วัสดุป้องกันปะเก็น |
|---|---|
| วัสดุ: | ป้องกันโฟมผ้านำไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน: | ประตูป้องกัน RF , กรง RF / ห้อง , ตู้ RF, กล่องป้องกัน RF |
M Thyroid Collar Lead Apron Shielding Ct Scan อุปกรณ์เสริมป้องกันรังสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้ากันเปื้อนตะกั่ว 0.5mmPb พร้อมอุปกรณ์เสริมป้องกันรังสีไทรอยด์ปลอกคอ Ct Scan |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุปกรณ์เสริมในการติดตั้ง Xray/CT |
| ตะกั่วเทียบเท่าแผ่นตะกั่ว: | 0.5mmPb |
Emi Shielding Conductive ฟองน้ำผ้าปะเก็นโฟมสำหรับประตู Rf Emi Cabinet
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โฟมปะเก็นผ้านำไฟฟ้าป้องกัน Emi สำหรับตู้ RF ประตู EMI |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้านำไฟฟ้า โฟม กาวนำไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน: | ตู้กล่องประตูป้องกัน RF |
15 มม. * 1200 มม. * 1,000 มม. การป้องกันรังสีตะกั่วแก้ว Ct Xray Room Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แก้วตะกั่ว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เอ็กซเรย์, CT |
| ขนาด: | 15 มม. * 1200 มม. * 1,000 มม |
ประสิทธิภาพการป้องกันสูง ช่องอากาศนําร่องคลื่น honeycomb สําหรับห้อง MRI
| วัสดุ: | เหล็กแผ่นเคลือบดีบุก ทองเหลือง อลูมิเนียม สแตนเลส |
|---|---|
| รูปทรง: | รังผึ้ง |
| เครื่องประดับ: | มี/ไม่มีกรอบ |
ประตูป้องกันรังสีขนาดมาตรฐาน 1.2 ม. X 2.1 ม. สำหรับห้อง Rf Cage Mri
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขนาดมาตรฐาน 1.2mx 2.1m RF Shielded Doors สำหรับ RF Cage MRI Room |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง โครงทองเหลือง ไม้ แผ่นอัล |
| ทิศทางการเปิด: | กำหนดเอง |

