ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ copper foil shielding ] การจับคู่ 305 ผลิตภัณฑ์.
กระจกตะกั่วป้องกันรังสีความหนา 20 มม. สำหรับ Ct X-Ray Room
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาตะกั่ว Xray CT |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง/1200mm X 2400mm |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
5mmpb 6mmpb X Ray ป้องกันรังสีตะกั่วประตู Rf Shielding SGS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | X-ray CT Room Shielded Lead Door |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์ |
| การใช้งาน: | ห้องเอกซเรย์ CT, PET/ CT |
X Ray Lead Glass ความหนา 10 มม. ประสิทธิภาพการป้องกันสูง Ultra Clear
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง / 1200 มม. X 2400 มม |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25มม |
ท่อนำคลื่นทองเหลืองที่ไม่ใช่โลหะผสมทองเหลือง 300mm
| คุณสมบัติ: | อุปกรณ์ป้องกัน |
|---|---|
| การใช้งาน: | โรงพยาบาล |
| ข้อได้เปรียบ: | คุณภาพสูง |
12mm / 2.5mmpb ป้องกันรังสีแก้วนำแสงโปร่งใส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาเอ็กซ์เรย์ตะกั่ว |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง/1200mm X 2400mm |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
ความโปร่งใสแบน 0.5 มม. X Ray Lead Glass ขนาดที่กำหนดเอง
| ชื่อ: | แก้วตะกั่ว |
|---|---|
| สี: | ความโปร่งใส |
| ขนาด: | กำหนดเอง |
เสื้อผ้าผ้านำไฟฟ้า 1070MM
| ชื่อ: | ผ้านำไฟฟ้า |
|---|---|
| ธรรมดาของผ้านำไฟฟ้า: | PW LX FG |
| ขนาดของผ้านำไฟฟ้า: | ความกว้าง :1070/1080/1100 มม. ยาว:30 ม./ม้วน |
1.7mmpb 8mm ป้องกันรังสีแก้วตะกั่วในตะกั่วที่แตกต่างกันเทียบเท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาเอ็กซ์เรย์ตะกั่ว |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง/1200mm X 2400mm |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
8mmpb CT Room Radiation Protection Door Lead Lined Sliding สำหรับการถ่ายภาพรังสีทางการแพทย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | X-ray CT Room Shielded Lead Door |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์พร้อมแผ่นตะกั่ว |
| การใช้งาน: | ห้องเอกซเรย์ CT, PET/ CT |
ท่อนำคลื่นเกลียวทองเหลืองสำหรับห้อง Mri / Emc Emi Room
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
| คุณสมบัติ: | ป้องกันสัญญาณ |

