ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ lead glass for x ray room ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
การป้องกันสูงสุด แว่นป้องกันรังสีเอ็กซ์ ปรับปรุงตามความต้องการ เทียบเท่าดิน 1.7mmpb-6.71mmpb
| Size: | Customized |
|---|---|
| Packaging: | Wooden Case |
| Light Transmittance: | ≥90% |
1000 X 800mm Radiation Shielding Glass X Ray ป้องกันตะกั่ว 2.1mmpb
| ขนาด: | 1000*800mm |
|---|---|
| ความหนา: | 10mm |
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 2.1 |
การวินิจฉัยที่แม่นยํา X-Ray-Screening-Glass with Smooth Edge แบบโปร่งใส
| ป้องกันรังสีเอ็กซ์: | สูงถึง 150KV |
|---|---|
| ประเภทขอบ: | เรียบเรียบ |
| ปลายผิว: | สวย |
โลหะป้องกันรังสี X กระจกสะท้อน 1% เพื่อการป้องกันที่ดีขึ้น
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 2Pbmm/3Pbmm/4Pbmm |
|---|---|
| ป้องกันรังสีเอ็กซ์: | สูงถึง 150KV |
| รูปทรง: | เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า |
กระจกป้องกันรังสีเอ็กซ์โปร่ง ผสมผสาน 99.9% สําหรับอุตสาหกรรม
| ป้องกันรังสีเอ็กซ์: | สูงถึง 150KV |
|---|---|
| การสะท้อน: | <1% |
| สี: | โปร่งใส |
4mm 2100mm PET CT Lead Lined ประตูบานเลื่อนป้องกันรังสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | X-ray CT Room Shielded Lead Door |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์พร้อมแผ่นตะกั่ว |
| การใช้งาน: | ห้องเอกซเรย์ CT, PET/ CT |
12 มิลลิเมตร โลหะ ป้องกันแก้ว สี่เหลี่ยม ความทนทานสูง
| การส่งผ่านแสง: | ≥90% |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1.7mmpb-6.71mmpb |
| การใช้งาน: | การแพทย์ อุตสาหกรรม ฯลฯ |
8mmpb CT Room Radiation Protection Door Lead Lined Sliding สำหรับการถ่ายภาพรังสีทางการแพทย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | X-ray CT Room Shielded Lead Door |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์พร้อมแผ่นตะกั่ว |
| การใช้งาน: | ห้องเอกซเรย์ CT, PET/ CT |
ZF3 20mm X Ray ป้องกันรังสีป้องกันกระจกหน้าต่าง 1000mm X1500mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ZF3 แผ่นกระจกตะกั่วป้องกันรังสีสำหรับ X-ray CT Room Shielding |
|---|---|
| ความหนา: | 10 มม. 12 มม. 15 มม. 20 มม |
| ขนาด: | 1200mm x 1500mm, 1000mm x 1500mm , 2000mm x 2400mm size |
600mm * 800mm X Ray Proof Glass ตะกั่วทนรังสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Radiation Shielding X Ray Protection Glass ขนาด 3f*2f CT/PET Room |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ห้องเครื่องเอ็กซ์เรย์วินิจฉัย, CT, ECT, PET, ct-pet, ห้องเครื่องอื่น ๆ เชิงเส้นและนิวเคลียร์, |
| ขนาด: | 0.2m*0.3m-2.4m*1.2m |

