ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ lead glass for x ray room ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
ความทนทานสูง X Ray Lead Glass การป้องกันรังสี X ถึง 150KV ความหนา 40mm
| ปลายผิว: | สวย |
|---|---|
| ความทนทาน: | สูง |
| ประเภทขอบ: | เรียบเรียบ |
Pet Ct Thicker 30mm Radiation Protection Lead Glass Ce Certificate
| ความหนา: | 30 - 50 มม. |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| สี: | โปร่งใส |
แว่นเอ็กซ์เรย์ตะกั่วหนา 20 มม. 4.4pb Lead Equivalence Ct Room
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความหนา 20mm Radiation Lead Glass 4.4pb Lead Equivalence X Ray CT Room |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 4.4mmPb |
| ความหนา: | 20มม |
แว่นตาป้องกันรังสีความหนา 18 มม. 3.69 Mmpb Lead Equivalence Xray
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความหนา 18 มม. 3.69 mmPb Lead Equivalence X-Ray Radiation Protection Lead Glass |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 3.69mmPb |
| ความหนา: | 18mm |
6mm 8mmpb ป้องกันรังสี X Ray Lead Door Medical ป้องกันSGS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูป้องกันรังสี X-Ray Ct ประตูป้องกันประตูตะกั่ว |
|---|---|
| การใช้งาน: | ห้องเอกซเรย์ CT |
| ขนาด: | ขนาด 0.9mx 2.1m หรือขนาดที่กำหนดเอง |
8mm X Ray Shielding Glass 1.7mmpb-6.71mmpb Lead Equivalent การออกแบบที่โปร่งใส
| ความหนา: | 8-25มม |
|---|---|
| การใช้งาน: | การแพทย์ อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า สี่เหลี่ยม กลม ฯลฯ |
ป้องกันรังสีความหนา 25 มม. X Ray Shielding Glass 6 Mmpb 1200mm * 1000mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6.71mmPb Lead Equivalence ป้องกันรังสี Lead Glass |
|---|---|
| ความหนา: | 25มม |
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 6.71mmPb |
รูปทรงสี่เหลี่ยม ป้องกันรังสีแก้ว X Ray กระจ่างใส สําหรับความปลอดภัยในการทํางาน
| ความทนทาน: | สูง |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1.7mmpb-6.71mmpb |
| ความหนา: | 8-25มม |
กระจกหลอดสี่เหลี่ยม ป้องกันรังสีสําหรับสภาพแวดล้อมการทํางานในอุตสาหกรรม
| สี: | โปร่งใส |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน: | การแพทย์ อุตสาหกรรม ฯลฯ |

