ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ lead glass for x ray room ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
3.1mmpb หมูเทียบเท่ากระจกป้องกันรังสี สําหรับการส่งแสงสูง
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า สี่เหลี่ยม กลม ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | กระจกตะกั่วป้องกันรังสี |
| ความทนทาน: | สูง |
2400 X900mm 1cm หนาป้องกันรังสีกระจกใส
| ความหนา: | 10mm |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 2.1mmpb |
| ขนาด: | ตั้งแต่ 200* 300 ถึง 2400* 1200mm |
0.5mmpb Lead Goggles Radiology All Round Lead Covering Radiation Protection
| ชื่อ: | ตะกั่วทุกรอบ 0.5mmpb ครอบคลุมแว่นตาเอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 0.50mmPb,0.35,0.25~0.50mmPb |
| สิ่งของ: | การป้องกันรังสีเอกซ์ |
1mmpb Lead Shield Screen Radiation Protection X Ray With Lead Glass In Radiology
| ชื่อ: | หน้าจอตะกั่วป้องกันรังสีเอ็กซ์เรย์พร้อมกระจกตะกั่วในรังสีวิทยา |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ผลิตภัณฑ์ป้องกันรังสีทางการแพทย์ |
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1mmpb 2mmpb |
X Ray Lead Sheet Radiation Protection For Ct Room ขนาดสามารถปรับแต่งได้
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Jovi |
| น้ําหนัก: | 22กก./ชิ้น |
ป้องกันกระจกป้องกันรังสีเอกซ์เรย์สำหรับห้อง Ct / ประตูตะกั่ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาเอ็กซ์เรย์ตะกั่ว |
|---|---|
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1.7/2.1/2.6/3.3/3.96/4.4/6.71mmpb |
CT 10mm Lead Radiation Protection Door Leaf 1.2m X 2.1m Medical Room
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | X-Ray Ct ตะกั่วประตูป้องกันรังสีประตูเลื่อน Medical Protective |
|---|---|
| การใช้งาน: | ห้องเอกซเรย์ CT |
| สไตล์เปิด: | เลื่อน |
CE 20mm Radiation Shielding Glass Ct Room Use
| ความหนา: | 20mm |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| การทำงาน: | การป้องกันรังสีเอกซ์, การป้องกันรังสี |
การกระจาย 90% กระจกป้องกันรังสี อะไหล่อุปกรณ์การแพทย์ การสะท้อน 1%
| ประเภทขอบ: | เรียบเรียบ |
|---|---|
| การสะท้อน: | <1% |
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 2Pbmm/3Pbmm/4Pbmm |
แผ่นตะกั่วกันรังสีแบบม้วน 1m X 2m ขนาด หนา 2mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นตะกั่วม้วนกันรังสี ขนาด 1 ม. x 2 ม. หนา 2 มม |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ผลิตภัณฑ์ป้องกันรังสีทางการแพทย์ |
| ขนาดแผ่นตะกั่ว: | 1 ม. * 2 ม. / ม้วน |

