ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ lead glass for x ray room ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
25mm X Ray Proof Glass Ct Dr Room Shielding Windows รังสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันรังสี แก้วตะกั่ว X Ray CT DR room ป้องกันรังสี Windows |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาด 1,000 มม. x 2000 มม. / 1200 มม. x 2400 มม. |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/25มม |
Zf6 ป้องกันรังสีเอกซ์เรย์ป้องกันกระจกสำหรับอุตสาหกรรมนิวเคลียร์
| ขนาด: | ทั่วไป 1000*800mm, 1200*800mm, ขนาดที่กำหนดเอง accept |
|---|---|
| ความหนา: | 40mm |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
ความหนาของกระจก X-Ray-Screening ที่กําหนดเอง 10 มม.
| ป้องกันรังสีเอ็กซ์: | สูงถึง 150KV |
|---|---|
| ความหนา: | 8 มม./10 มม./12 มม./40 มม |
| ปลายผิว: | สวย |
กระจกกันรังสีความหนา 2 มม. สีใสสำหรับกั้นตะกั่ว
| ชื่อ: | แก้วตะกั่วสีใสหนา 2 มม. สำหรับกั้นตะกั่ว |
|---|---|
| พิมพ์: | กระจกตะกั่ว, แผงกั้นตะกั่ว |
| วัสดุ: | แก้วตะกั่ว วัสดุกั้น GL หรือ SS |
อุปกรณ์เสริมป้องกันกระจกป้องกันรังสีตะกั่ว 10 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์เสริมป้องกันกระจกตะกั่วป้องกันรังสี |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 2mmPb-8mmPb |
| โชคชะตา: | 4.1g/cm³,4.3g/cm³,4.7g/cm³,5.2g/cm³ |
กระจกกันรังสี CT Room 10 มม. สำหรับการสังเกตของแพทย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โรงพยาบาล CT MRI กระจกใสสำหรับเอ็กซเรย์ทางการแพทย์สำหรับห้อง CT สำหรับการสังเกตของแพทย์ |
|---|---|
| การทำงาน: | การป้องกัน CT Scan Xray |
| โชคชะตา: | 4.1g/cm³,4.3g/cm³,4.7g/cm³ |
ความหนา 8 มม. 1.7 มม. กระจกป้องกันรังสี การติดตั้งห้อง X-Ray Ct
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Lead Glass 8mm หนา 1.7mmPb Shielding X-ray CT Room Installation |
|---|---|
| การทำงาน: | การติดตั้งหัวหน้าห้อง Xray CT |
| โชคชะตา: | 4.1 ก./ลบ.ซม |
กระจกป้องกันรังสีโปร่งใสที่มีปริมาณของดินเท่ากับ 1.7mmpb-6.71mmpb
| Radiographic Quality: | ≥99.97% |
|---|---|
| Product Name: | Radiation Protection Lead Glass |
| Lead Equivalent: | 1.7mmpb-6.71mmpb |
กระจกป้องกันตะกั่ว 1mmpb พร้อมหน้าต่างสังเกตการณ์สำหรับโรงพยาบาล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | คริสตัล plomado precios พร้อมกระจกป้องกันตะกั่วสำหรับโรงพยาบาล |
|---|---|
| การใช้งาน: | สถานีเอ็กซเรย์ การถ่ายภาพเอ็กซเรย์อุตสาหกรรมของรอยเชื่อม การป้องกันลำแสงอิเล็กตรอน การทดสอบแบบไม่ทำล |
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1mmPb-5mmPb |

