ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ lead glass for x ray room ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
12mmpb Zf3 โลหะ กันรังสี กระจกป้องกันรังสี
| รูปทรง: | เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาด 1m x 2m หรือขนาดที่กําหนดเอง |
| ความทนทาน: | สูง |
2Pbmm Lead Equivalent X-Ray-Screening-Glass สําหรับการสกรีนที่แม่นยํา
| สี: | โปร่งใส |
|---|---|
| ป้องกันรังสีเอ็กซ์: | สูงถึง 150KV |
| วัสดุ: | แก้วตะกั่ว |
12mm X Ray Ct Radiation Shielding Glass 1200mm X1000mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 12mm X-ray CT Radiation Lead Glass 1200mm X1000mm |
|---|---|
| ความหนา: | 12 มม |
| ขนาด: | 1200มม.x1000มม |
กระจกป้องกันเอ็กซ์เรย์ที่ทนทานต่อรังสีที่ปรับแต่งได้ในห้องเอ็กซเรย์ห้อง Ct
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาตะกั่ว Xray |
| แอปพลิเคชัน: | การติดตั้งห้องเอ็กซเรย์ |
กระจกกันรังสีโปร่ง ความทนทานสูง 1.7mmpb-6.71mmpb
| การส่งผ่านแสง: | ≥90% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | กระจกตะกั่วป้องกันรังสี |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า สี่เหลี่ยม กลม ฯลฯ |
1000mm X 600mm การป้องกันรังสี X Ray ผ้ากันเปื้อนตะกั่วและปลอกคอไทรอยด์ 2mmpb
| ชื่อผ้า: | ผ้ากันเปื้อนตะกั่ว/แว่นตา/ผ้า/ชุดตะกั่ว |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุปกรณ์เสริมสำหรับการติดตั้ง Xray/CT |
| เทียบเท่าตะกั่วแผ่น: | 2mmpb 3mmpb 4mmpb-10mmpb |
ผ้ากันเปื้อนตะกั่วขนาด 4mmpb 1000 มม. พร้อมปลอกคอไทรอยด์ Ct Scan Radiation Protection Accrssories SGS
| ชื่อผ้า: | ผ้ากันเปื้อนตะกั่ว/แว่นตา/ผ้า/ชุดตะกั่ว |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุปกรณ์เสริมสำหรับการติดตั้ง Xray/CT |
| เทียบเท่าตะกั่วแผ่น: | 2mmpb 3mmpb 4mmpb-10mmpb |
5mmpb 6mmpb X Ray ป้องกันรังสีตะกั่วประตู Rf Shielding SGS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | X-ray CT Room Shielded Lead Door |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์ |
| การใช้งาน: | ห้องเอกซเรย์ CT, PET/ CT |
0.3mmpb 10mmpb ผ้ากันเปื้อนตะกั่วสำหรับการป้องกันรังสี X Ray ปลอกคอป้องกัน
| ชื่อผ้า: | ผ้ากันเปื้อนตะกั่ว/แว่นตา/ผ้า/ชุดตะกั่ว |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุปกรณ์เสริมสำหรับการติดตั้ง Xray/CT |
| เทียบเท่าตะกั่วแผ่น: | 2mmpb 3mmpb 4mmpb-10mmpb |
การทดลองทางวิทยาศาสตร์ หลักแก้วป้องกันรังสี กลมโปร่งใส
| Material: | Lead Glass |
|---|---|
| Thickness: | 8-25mm |
| Size: | Customized |

