ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ lead glass for x ray room ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
ป้องกัน 1200 มม. X 2400 มม. X Ray Shielding Glass ที่มีความหนาต่างกัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาเอ็กซ์เรย์ตะกั่ว |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง/1200mm X 2400mm |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
ตะกั่วทางการแพทย์ 1200 มม. * 1000 มม. ป้องกันรังสีแก้วป้องกัน X Ray
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาเอ็กซ์เรย์ตะกั่ว |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง/1200mm X 2400mm |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
แว่นตาป้องกันรังสีตะกั่วแบบใสพิเศษแบบกำหนดเองสำหรับห้อง Xray Ct
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาตะกั่ว Xray |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง / 1200 มม. X 2400 มม |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25มม |
X Ray Shielding Glass ใส หนา 15 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระจกตะกั่วใสสูงหนา 15 มม. ป้องกันรังสีเอกซ์ |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาด 1200mm x 2000mm |
| ความหนา: | ความหนา15mm |
ป้องกันรังสีตะกั่ว 12mm X Ray Shielding Glass 600 X 900mm
| ชื่อ: | กระจกตะกั่วป้องกันรังสีเอกซ์ 600 x 900mm |
|---|---|
| ความหนา: | 12mm, 10mm, 8mm, 15mm, 18mm... |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม วงกลม Heteromorphic |
กระจกป้องกันรังสี 10 มม. สำหรับห้องเอ็กซเรย์ PET CT
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แก้วตะกั่วป้องกันรังสี 10 มม. สำหรับห้อง CT PET-CT |
|---|---|
| การทำงาน: | CT PET Xray Protection |
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 2mmPb-8mmPb |
แก้วนํา แก้วป้องกันรังสีเอ็กซ์ ที่ปรับแต่งให้เหมาะกับการใช้งานในอุตสาหกรรม
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า สี่เหลี่ยม กลม ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | กระจกตะกั่วป้องกันรังสี |
| วัสดุ: | แก้วตะกั่ว |
Ct Room 2.6mmpb แว่นตาป้องกันรังสีหน้าต่างขนาดที่กำหนดเอง Zf3 Thicker
| ชื่อ: | ห้อง CT ขนาดที่กำหนดเอง ZF3 Thicker X Ray Lead Glass Window |
|---|---|
| การใช้งาน: | ห้อง CT อุตสาหกรรมนิวเคลียร์ |
| สิ่งแวดล้อม: | 100KV, 150KV หรืออื่น ๆ |
ป้องกันรังสีทางการแพทย์ป้องกันกระจก X Ray Lead ความหนา 15 มม. มาตรฐาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาเอ็กซ์เรย์ตะกั่ว |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง/1200mm X 2400mm |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
กระจกป้องกันรังสี 25 มม. สำหรับรังสีวิทยาของหน้าต่าง Ct เพื่อป้องกันการตรวจทางการแพทย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระจกตะกั่ว x ray 25 มม. สำหรับรังสีวิทยาหน้าต่าง ct เป็นการป้องกันการตรวจทางการแพทย์ |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1.7/2.1/2.6/3.3/3.96/4.4/6.71mmpb |
| ขั้นต่ำ: | 5 ชิ้น |

