ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ lead glass for x ray room ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
6.71mmpb 25 มม. ป้องกันรังสีตะกั่วแก้ว Xray ECT Room
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25mm |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1.7/ 2.1/ 2.6/ 3.3/ 3.96/ 4.4/ 6.71mmpb |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
รูปร่างวงกลม 2mmpb X Ray Lead Glass สำหรับประตูนำและที่กั้น
| ชื่อ: | รูปร่างวงกลม 2mmpb X Ray Lead Glass สำหรับประตูนำและที่กั้น |
|---|---|
| การใช้งาน: | ทำที่กั้นประตูตะกั่วกันรังสี |
| รูปร่าง: | วงกลม, สี่เหลี่ยม |
การป้องกันรังสีทางการแพทย์ 1.7mmpb-6.71mmpb กระจกนํา การส่งแสง ≥90%
| ความหนา: | 8-25มม |
|---|---|
| บรรจุภัณฑ์: | กล่องไม้ |
| แอปพลิเคชัน: | การแพทย์ อุตสาหกรรม ฯลฯ |
1400 X2100mm Swing Lead X Ray ประตูห้อง 8mm Ct Radiation Shielding Doors
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูป้องกันรังสี X-Ray Ct ป้องกันทางการแพทย์ประตูบานสวิง |
|---|---|
| สไตล์เปิด: | เลื่อนหรือแกว่ง |
| เปิดทาง: | ด้วยตนเองหรืออัตโนมัติ |
กระจกตะกั่ว 2400 X1200 มม. สำหรับกระจกป้องกันรังสีใส2cm
| การทำงาน: | การป้องกันรังสีเอกซ์ |
|---|---|
| ความหนา: | 20mm |
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 4.4mmpb |
กระจกตะกั่วป้องกันรังสีใส X Ray 200 X 300mm
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1.7/2.1/2.6/3.3/3.96/4.4/6.71mmpb |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
ขนาดที่กำหนดเอง 8mm ป้องกันรังสีตะกั่วแก้ว 1.7mmpb
| สี: | โปร่งใส |
|---|---|
| การทำงาน: | การป้องกันรังสีเอกซ์ |
| ความหนา: | 8mm |
สี่เหลี่ยมผืนผ้า 1000mm * 800mm ป้องกันรังสีตะกั่วแก้ว 3mmpb
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระจกตะกั่วป้องกันรังสี 1,000 มม. * 800 มม. 3mmPb |
|---|---|
| การทำงาน: | การป้องกันรังสีเอกซ์ |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้าหรือกำหนดเอง |
การสะท้อน 1% X-Ray-Lead-Glass กับ 2Pbmm / 3Pbmm / 4Pbmm เทียบเท่า鉛
| สี: | โปร่งใส |
|---|---|
| วัสดุ: | แก้วตะกั่ว |
| ประเภทขอบ: | เรียบเรียบ |

