ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ lead glass for x ray room ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
Zf3 ความหนา 8 มม. X Ray Lead Glass ที่มีความโปร่งใสสูง
| ชื่อ: | แก้วตะกั่ว zf3 x ray ที่มีความหนา 8 มม. มีความโปร่งใสสูง |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูตะกั่ว |
| การใช้งาน: | ห้องป้องกันเอ็กซ์เรย์ |
ตะกั่วแก้วป้องกันรังสีความหนา 8-25 มม. ป้องกันป้องกันโปร่งใส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาตะกั่ว Xray |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง / 1200 มม. X 2400 มม |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25มม |
15 มม. * 1200 มม. * 1,000 มม. การป้องกันรังสีตะกั่วแก้ว Ct Xray Room Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แก้วตะกั่ว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เอ็กซเรย์, CT |
| ขนาด: | 15 มม. * 1200 มม. * 1,000 มม |
Zf3 การป้องกันรังสี หมูแก้ว Xray กันด้วยความหนา 8 มม
| ความหนา: | ความหนา 8 มม. (1.7mmPb) |
|---|---|
| MOQ: | พีซี 2 เครื่อง |
| สี: | โปร่งใส |
X Ray ขนาด 1200*1500 มิลลิเมตร กระจกป้องกันรังสี Lead Glass With Stainless Steel Frame
| ชื่อสินค้า: | กระจกตะกั่วป้องกันเอ็กซ์เรย์ขนาด 1200*1500 มม. พร้อมโครงสแตนเลส |
|---|---|
| หน้าที่: | CT PET DR เอ็กซ์เรย์คุ้มครอง |
| โชคชะตา: | 4.1g/cm³,4.3g/cm³,4.7g/cm³,5.2g/cm³ |
ป้องกันรังสีสูง แว่นป้องกันเชื้อ Lead แว่นป้องกันรังสีที่มี 1.7mmpb-6.71mmpb เทียบเท่าเชื้อ Lead
| คุณภาพทางรังสี: | ≥99.97% |
|---|---|
| การใช้งาน: | การแพทย์ อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า สี่เหลี่ยม กลม ฯลฯ |
8mm X Ray ป้องกันรังสีตะกั่วแก้ว 1000 X 800mm 1.7mmpb
| สี: | โปร่งใส |
|---|---|
| การทำงาน: | การป้องกันรังสีเอกซ์ |
| ความหนา: | 8mm |
ตะกั่วแก้วหนา 25 มม. ป้องกันรังสี 6.7mmpb
| ชื่อ: | ความหนา 25 มม. 6.7 มม. หน้าต่างกระจกตะกั่วเอ็กซ์เรย์ |
|---|---|
| ความหนา: | 25มม |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม |
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี 10 มม. 1000 X 800 มม. พร้อมกรอบอลูมิเนียม
| ขนาด: | 1000*800mm |
|---|---|
| ความหนา: | 10mm |
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 2.1mmpb |
X Ray Shielding ป้องกันรังสี Lead Glass หนา 20 มม
| ขนาด: | ทั่วไป 1,000 * 800 มม., 1200 * 800 มม., ขนาดที่กำหนดเองยอมรับ |
|---|---|
| ความหนา: | 20มม |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |

