ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ lead glass for x ray room ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี 12 มม. 1200 X 800MM X Ray Protection CT Room 2.1mmpb
| ขนาด: | 1000*800mm, 1200*800mm, 1500* 1000mm |
|---|---|
| ความหนา: | 12mm |
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 2.1mmpb |
50mm PET Xray Lead Glass Radiation Shielding X Ray Protection Glass SGS
| ความหนา: | 50mm |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| สี: | โปร่งใส |
การป้องกันรังสีแก้วนำแสงแบบวงกลม ความหนา 15 มม.
| ชื่อ: | Shielded Lead glass สำหรับติดตั้งในห้อง CT/X-ray |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
ความหนา 12 มม. ตะกั่วแก้วป้องกันรังสี 1200 * 1,000 มม. ขนาดมาตรฐาน X Ray
| ชื่อ: | ความหนา 12 มม. 1200 * 1,000 มม. ขนาดมาตรฐาน X Ray Lead Glass |
|---|---|
| ความหนา: | 12 มม |
| แอปพลิเคชัน: | ห้อง Xray, ห้อง CT, Cath Lab, ห้อง DR |
โรงพยาบาล 12mm Radiation Protection Lead Glass X Ray Room Ct Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาตะกั่ว Xray |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง / 1200 มม. X 2400 มม |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25มม |
Ct ห้องหน้าต่าง Lead Glass X Ray Protection 12 มิลลิเมตร ด้วยกรอบสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | หน้าต่างห้อง Ct X Ray กระจกตะกั่ว 12 มม. พร้อมกรอบโลหะผสม |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาด 1200 x 800 มม |
| ความหนา: | ความหนา 8 มม |
8-25mm ความหนา การป้องกันรังสี หมูแก้วโปร่งใส
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1.7mmpb-6.71mmpb |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| ชื่อสินค้า: | กระจกตะกั่วป้องกันรังสี |
1.7mmpb-6.71mmpb Lead Equivalent Radiation Protection Lead Glass ด้วยความทนทานสูง
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การส่งผ่านแสง: | ≥90% |
| การใช้งาน: | การแพทย์ อุตสาหกรรม ฯลฯ |
การกระจายเสียงสูง การสะท้อนแสง X ที่ต่ํา ผงแก้ว X การป้องกันแสง X สูงถึง 150KV
| ป้องกันรังสีเอ็กซ์: | สูงถึง 150KV |
|---|---|
| ประเภทขอบ: | เรียบเรียบ |
| ปลายผิว: | สวย |
3.3mmpb ความหนา 15 มม. ใบรับรอง X Ray Lead Glass Ce
| ชื่อ: | ความหนา 15 มม. X Ray Lead Glass ใบรับรอง CE |
|---|---|
| การใช้งาน: | ห้องเอ็กซเรย์, ห้อง CT |
| ขนาด: | ตั้งแต่ 200*300มม. ถึง 2400*1200มม |

