ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
หน้าจอ LCD เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์มือ 150mm X 80mm X 30mm ขนาด
| Type: | Handheld |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Battery Life: | Approximately 100 Hours |
เครื่องวัดปนเปื้อนผิวชั้นอุตสาหกรรม ด้วยระยะวัด 0.01 999.99 MSv/h เวลาชาร์จเสียงและภาพ
| Dimensions: | 150mm X 80mm X 30mm |
|---|---|
| Measurement Range: | 0.01 - 999.99 MSv/h |
| Dose Current Rate: | 0.00-10000uSv/h(10mSv/h) |
LED Display Surface Contamination Meter สําหรับอุตสาหกรรมครึ่งตัวนํา
| ประเภทเครื่องตรวจจับ: | ท่อไกเกอร์-มุลเลอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C - 50°C |
| ชั่วโมงทำงาน: | ≤4ชั่วโมง |
19 เครื่องสแกนร่างกายทั้งตัว เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์ ความเร็วเร็วเร็ว 180-1800 มม./นาที
| จอแสดงผล (จอแอลซีดี): | 19" |
|---|---|
| ความเร็วในการวัดทั้งร่างกาย (มม./นาที): | 180--1800 |
| โวลเตชั่น: | 220V |
เครื่องตรวจจับแกมม่าความรู้สึกสูง เครื่องอ่านรังสีนิวเคลียร์ เครื่องเตือนที่สามารถปรับแต่งได้
| ใช้สภาพแวดล้อม: | อุณหภูมิ -15°C~+50°C, ความชื้นสัมพัทธ์ (ที่อุณหภูมิ 40°C) 95% |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย: | สามารถส่งสัญญาณเสียงและสัญญาณไฟแจ้งเตือนตามเกณฑ์การแจ้งเตือนที่กำหนดไว้ เพื่อเตือนเจ้าหน้าที่สนามและ |
| ความไวต่อนิวตรอน: | มากกว่า 1.4CPS/μSv/ชม |
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์มือถือแบบนํา LED ที่พัฒนามีน้ําหนักเบา
| ช่วงการวัด: | 0.01 - 999.99 MSv/ชม |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | ประมาณ 100 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C - 50°C |
เครื่องตรวจจับนิวเคลียร์ความรู้สึกสูง การปนเปื้อนด้วยรังสีในสิ่งแวดล้อม 50 Kev 10 Mev ระยะพลังงาน
| เวลาชาร์จ: | เสียงและภาพ |
|---|---|
| อัตราปริมาณยาปัจจุบัน: | 0.00-10000uSv/ชม. (10mSv/ชม.) |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | ประมาณ 100 ชั่วโมง |
Lcd 50 KeV 10 MeV Nuclear Radiation Detector for Dose Current Rate 0.00-10000 uSv/h 10 mSv/h เครื่องตรวจหารังสีนิวเคลียร์สําหรับปริมาณกระแสปัจจุบัน
| เครื่องมือ: | เครื่องตรวจจับไกเกอร์ |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | ประมาณ 100 ชั่วโมง |
| อัตราปริมาณยาปัจจุบัน: | 0.00-10000uSv/ชม. (10mSv/ชม.) |
เครื่องตรวจจับท่อ Geiger Muller ประเภท เครื่องวัดปนเปื้อนผิว
| ช่วงพลังงาน: | 50 KeV - 10 MeV |
|---|---|
| อัตราปริมาณยาปัจจุบัน: | 0.00-10000uSv/ชม. (10mSv/ชม.) |
| ชั่วโมงทำงาน: | ≤4ชั่วโมง |
เครื่องวัดการสํารวจสําหรับการติดตามอัตราการรับประทานของ X และ γ แสงสีของสิ่งแวดล้อม
| รายละเอียดการบรรจุ: | เป็นชิ้นและในกล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | หนึ่งสัปดาห์วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T |

