ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์แบบฉายภาพที่ทันสมัย สําหรับการแพทย์นิวเคลียร์
| วัสดุตรวจจับ: | ศรี-PM |
|---|---|
| ปัจจุบัน: | 3A |
| จอแสดงผล (จอแอลซีดี): | 19" |
มอนิเตอร์ปนเปื้อนผิว 600W พร้อมระบบสอดแนมและเสียง
| การเฝ้าระวังวิดีโอและระบบอินเตอร์คอมเสียงสองทาง: | ใช่ |
|---|---|
| ระยะเวลาขั้นต่ำในการสแกนภาพทั้งร่างกาย (นาที): | 5 |
| จอแสดงผล (จอแอลซีดี): | 19" |
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์ความรู้สึกกามะ 25μGy/H สําหรับการนําเข้าและการตรวจสอบทางการค้า
| ความไวต่อแกมมา: | เกณฑ์การไม่ตอบสนองไม่ต่ำกว่า 25μGy/h |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย: | สามารถส่งสัญญาณเสียงและสัญญาณไฟแจ้งเตือนตามเกณฑ์การแจ้งเตือนที่กำหนดไว้ เพื่อเตือนเจ้าหน้าที่สนามและ |
| น้ำหนักและขนาด: | ประมาณ 350*250*245(มม.) ประมาณ 9.8กก |
ระบบติดตามวัสดุนิวเคลียร์ที่พัฒนาขึ้น สําหรับสภาพอากาศที่มีความชื้นสัมพันธ์ 95%
| เครื่องประดับ: | ที่ชาร์จ กระเป๋าเดินทาง/สายรัด ฯลฯ |
|---|---|
| โอกาส ที่ เหมาะสม: | ห้องเร่งความเร็ว, การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม, อุตสาหกรรมเคมี, ปิโตรเลียม, การรักษาพยาบาล, การตรวจสอบเชิง |
| การใช้งาน: | การตรวจติดตามอัตราปริมาณรังสีนิวตรอนและการแจ้งเตือนในการใช้งานรังสีนิวเคลียร์ |
เครื่องตรวจหารังสีนิวเคลียร์เพื่อคุ้มครองสิ่งแวดล้อม พร้อมอุปกรณ์เสริม กระเป๋าเดินทาง / เข็มขัด
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |
|---|---|
| เครื่องประดับ: | ที่ชาร์จ กระเป๋าเดินทาง/สายรัด ฯลฯ |
| ลักษณะ: | การตรวจสอบอย่างต่อเนื่องของรังสีนิวตรอนสิ่งแวดล้อมสามารถเชื่อมต่อกับเครื่องวัดปริมาณนิวตรอนหลายตัว ค |
เครื่องตรวจจับรังสีแม่นยํา เครื่องวัดปนเปื้อนผิวสําหรับการแพทย์นิวเคลียร์
| อัตราปริมาณยาปัจจุบัน: | 0.00-10000uSv/ชม. (10mSv/ชม.) |
|---|---|
| ประเภท: | มือถือ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องวัดปนเปื้อนผิวขนาดใหญ่
| ความไว: | 1 μSv/ชม |
|---|---|
| ช่วงการวัด: | 0.01 - 1000 MSv/ชม |
| คุณลักษณะเพิ่มเติม: | การบันทึกข้อมูล การเชื่อมต่อ USB |
เวลาชาร์จเสียงและภาพ หน้าจอสัมผัสขนาดใหญ่ ด้วยเครื่องตรวจจับท่อ Geiger Muller
| Display: | LED, LCD, Or Digital Readout |
|---|---|
| Detector Type: | Geiger-Muller Tube |
| Charging Time: | Audible And Visual |
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์ LCD ที่มีความทันสมัย พร้อมเวลาการชาร์จเสียงและภาพ 0.00-10000uSv/h อัตรากระแสปัจจุบัน
| Energy Range: | 50 KeV - 10 MeV |
|---|---|
| Type: | Handheld |
| Detector Type: | Geiger-Muller Tube |
ค้นพบสารพิษเรดิโอเอ็กทีฟในสิ่งแวดล้อม ด้วยเครื่องเคราะห์ Geiger Geiger Muller Tube เครื่องมือที่ดีที่สุดในตลาด
| Storage Temperature: | -20°C - 50°C |
|---|---|
| Display: | LED, LCD, Or Digital Readout |
| Working Hours: | ≤4 Hours |

