ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์เชิงนวัตกรรมสำหรับการตรวจจับรังสีที่แม่นยำและถูกต้อง
| Power Supply: | Rechargeable Battery |
|---|---|
| Relative Inherent Error: | ±15% |
| Detection Ray: | γ, X And Hard β Ray |
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์ขั้นสูงสำหรับการตรวจสอบรังสีที่แม่นยำในอุตสาหกรรม
| Response Time: | ≤3s |
|---|---|
| Detector Material: | Si-PM |
| Alarm Function: | Yes |
จอสัมผัสขนาดใหญ่ เครื่องวัดรังสีนิวเคลียร์ ประสบการณ์สัมผัสสุดยอดสําหรับธุรกิจ ระบบรีโมทควบคุม
| Operating Temperature: | -20°C To 50°C |
|---|---|
| Response Time: | ≤3s |
| Relative Inherent Error: | ≤± 10% (137Cs 1msv/h) |
กระแสไฟ 3A การตอบสนองต่อกำลังไฟ 600W เวลา ≤3 วินาที เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์ประสิทธิภาพสูงสำหรับอุตสาหกรรม
| Current: | 3A |
|---|---|
| Power: | 600W |
| Type: | Handheld |
เครื่องวัดการปนเปื้อนพื้นผิวแบบพกพา ใช้งานง่าย สำหรับช่วงพลังงาน 0.05-3.0 MeV ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ AA 2 ก้อน
| Remote Control System: | Yes |
|---|---|
| Response Time: | ≤3s |
| Detection Range: | 0.01-1000 MSv/h |
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์แบบพกพา เครื่องวัดไกเกอร์ สร้างขึ้นสำหรับอัตราปริมาณรังสีตั้งแต่ 0.00uSv/h ถึง 10000uSv/h
| Warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Display: | LED, LCD, Or Digital Readout |
| Charging Time: | Audible And Visual |
ระยะพลังงาน 50 KeV 10 MeV LCD Display การตรวจพบการปนเปื้อนระดับสูงสําหรับการปนเปื้อนระดับรังสีในสิ่งแวดล้อม
| Storage Temperature: | -20°C - 50°C |
|---|---|
| Display: | LED, LCD, Or Digital Readout |
| Dose Current Rate: | 0.00-10000uSv/h(10mSv/h) |
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์ขนาด 150 มม. X 80 มม. X 30 มม. สำหรับช่วงการวัด 0.01 999.99 MSv/h และเวลาชาร์จไฟพร้อมเสียงและภาพ
| Dose Current Rate: | 0.00-10000uSv/h(10mSv/h) |
|---|---|
| Energy Range: | 50 KeV - 10 MeV |
| Measurement Range: | 0.01 - 999.99 MSv/h |
อุปกรณ์เสริมที่จำเป็นสำหรับเครื่องวัดไกเกอร์ ขนาดใหญ่ หน้าจอสัมผัส LED
| Type: | Handheld |
|---|---|
| Energy Range: | 50 KeV - 10 MeV |
| Measurement Range: | 0.01 - 999.99 MSv/h |
เครื่องระบายรังสีหลายนิวเคลียด เครื่องตรวจหารังสีนิวเคลียร์ระดับมืออาชีพเพื่อตรวจหารังสี
| Relative Inherent Error: | ≤± 10% (137Cs 1msv/h) |
|---|---|
| Power Supply: | Two No.7 (AAA) Batteries |
| Sensitivity: | 1 μSv/h |

