ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
การตอบสนองพลังงาน 40KeV 1.5MeV เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์ USB Bluetooth Interface ภาษาจีน ภาษาอังกฤษ
| พลัง: | 600W |
|---|---|
| การจัดเก็บข้อมูล: | ใช่ |
| ขนาด: | 150มม. x 70มม. x 30มม |
อุณหภูมิการทํางาน ลบ 20°C ถึง 50°C แผ่นจอสัมผัสขนาดใหญ่ ออกแบบสําหรับภายนอกและการทํางานในสภาพที่รุนแรง
| อินเทอร์เฟซ: | USB และบลูทูธ |
|---|---|
| การจัดเก็บข้อมูล: | ใช่ |
| เครื่องประดับ: | ที่ชาร์จ กระเป๋าเดินทาง/สายรัด ฯลฯ |
เครื่องวัดการปนเปื้อนพื้นผิวด้วยอินเทอร์เฟซ USB และบลูทูธ พร้อมระบบควบคุมระยะไกลสำหรับการตรวจสอบความสะอาดของพื้นผิว
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 20 วัน |
|---|---|
| ปัจจุบัน: | 3เอ |
| ขนาด: | 120*65*25 มม. |
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์ 40KeV 1.5MeV รวมระบบควบคุมทางไกล เหมาะสําหรับสภาพแวดล้อมการทํางาน 10 oC 45 oC
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| ขนาด: | 120*65*25 มม. |
| อินเทอร์เฟซ: | USB และบลูทูธ |
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์อินเตอร์เฟซ USB และ Bluetooth รวมระบบควบคุมทางไกลและอายุการใช้งานแบตเตอรี่ 20 วันสําหรับการตรวจจับ
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 20 วัน |
|---|---|
| ขนาด: | 120*65*25 มม. |
| ระบบควบคุมระยะไกล: | ใช่ |
เครื่องวัดปนเปื้อนบนพื้นผิวแบบ Bluetooth อุปกรณ์พร้อมกับระบบควบคุมทางไกล เพื่อรับรองการตรวจพบปนเปื้อน ระหว่างการตรวจสอบประจํา
| อินเทอร์เฟซ: | ยูเอสบี บลูทูธ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°ซ ถึง 50°ซ |
| เครื่องประดับ: | ที่ชาร์จ กระเป๋าเดินทาง/สายรัด ฯลฯ |
อุปกรณ์ติดตามการปนเปื้อนเชื้อรังสีทางสิ่งแวดล้อม 600 วัตต์ เพื่อให้มีความสอดคล้องกับกฎหมาย
| ช่วงการตรวจจับ: | 0.01-1000 MSv/ชม |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ: | USB และบลูทูธ |
| พิมพ์: | มือถือ |
ระบบควบคุมระยะไกลสำหรับระบบตรวจสอบการปนเปื้อนสารกัมมันตรังสีเพื่อความปลอดภัยในอุตสาหกรรม
| พิมพ์: | มือถือ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°ซ ถึง 50°ซ |
| การจัดเก็บข้อมูล: | ใช่ |
อุปกรณ์ตรวจจับนิวเคลียร์พร้อมจอแสดงผล LED ตรวจจับการปนเปื้อนกัมมันตภาพรังสีในสิ่งแวดล้อมได้อย่างมีประสิทธิภาพ
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C - 50°C |
|---|---|
| เวลาชาร์จ: | เสียงและภาพ |
| ช่วงการวัด: | 0.01 - 999.99 MSv/ชม |
10 oC 45 oC เครื่องตรวจจับสารพิษรังสีต่อสิ่งแวดล้อม สําหรับการปกป้องสิ่งแวดล้อม
| Power: | 600W |
|---|---|
| Protection Level: | IP65 |
| Additional Features: | Data Logging, USB Connectivity |

