ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ lead glass shielding ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
สี่เหลี่ยม X Ray การป้องกันรังสี หมูแก้วความทนทานสูง
| ความหนา: | 8-25มม |
|---|---|
| การส่งผ่านแสง: | ≥90% |
| คุณภาพทางรังสี: | ≥99.97% |
6.71mmpb โลหะเทียบเท่า การป้องกันรังสี โลหะแก้วโปร่ง ทนทาน
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| สี: | โปร่งใส |
| การใช้งาน: | การแพทย์ อุตสาหกรรม ฯลฯ |
ภาพรังสี ≥99.97% การป้องกันรังสี ผงแก้ว ความหนา 8-25mm ผงเทียบเท่า 1.7mmpb-6.71mmpb
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1.7mmpb-6.71mmpb |
|---|---|
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า สี่เหลี่ยม กลม ฯลฯ |
| ชื่อสินค้า: | กระจกตะกั่วป้องกันรังสี |
กระจกตะกั่วป้องกันรังสีเอกซ์ 3.3 ตะกั่วเทียบเท่าสำหรับ Window
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระจกตะกั่วป้องกันรังสีเอกซ์ 3.3 ตะกั่วเทียบเท่าสำหรับ Window |
|---|---|
| การทำงาน: | CT Xray Protection |
| รูปร่าง: | ปรับแต่งวงกลมสี่เหลี่ยม |
1.7mmpb 8mm ป้องกันรังสีแก้วตะกั่วในตะกั่วที่แตกต่างกันเทียบเท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาเอ็กซ์เรย์ตะกั่ว |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง/1200mm X 2400mm |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
แก้วตะกั่วป้องกันรังสีความหนา 20 มม. 4.4 Mmpb เทียบเท่าตะกั่ว X Ray
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความหนา 20 มม. 4.4 mmPb Lead Equivalence X-Ray Radiation Protection Lead Glass |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 4.4mmpb |
| ความหนา: | 20mm |
การป้องกันรังสีแก้วนำแสงแบบวงกลม ความหนา 15 มม.
| ชื่อ: | Shielded Lead glass สำหรับติดตั้งในห้อง CT/X-ray |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
กระจกตะกั่วป้องกันรังสีซึมผ่านได้สูงสำหรับ Windows Medical Ct X Ray
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาตะกั่ว Xray |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง / 1200 มม. X 2400 มม |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25มม |
2.1mmpb Xray Room Radiation Lead Glass พร้อมกรอบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาตะกั่ว Xray |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง / 1200 มม. X 2400 มม |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25มม |
ความหนา 8 มม. X Ray Lead Glass 1.7mmpb Shielding Ct Room Installation
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Lead Glass 8mm หนา 1.7mmPb Shielding X-ray CT Room Installation |
|---|---|
| การทำงาน: | การติดตั้งหัวหน้าห้อง Xray CT |
| โชคชะตา: | 4.1 ก./ลบ.ซม |

