ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ lead glass shielding ] การจับคู่ 328 ผลิตภัณฑ์.
8mm/10mm/12mm/40mm ความหนา X Ray Lead Glass สําหรับการป้องกันรังสีเอ็กซ์ที่โปร่งใส ถึง 150KV
| รูปทรง: | เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า |
|---|---|
| การส่งผ่าน: | >90% |
| ปลายผิว: | สวย |
4mmpb Lead Equivalence X-Ray Radiation Protection Lead Glass มีกรอบการมองเห็น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Lead Equivalence X-Ray Lead Glass มีกรอบการมองเห็น |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 4mmPb |
| ขนาด: | 800mm x 1000mm / 1000mmx1200mm /1000mm x 2000mm |
1.7mmpb Lead Equivalence Radiation Protection Lead Glass สำหรับห้องเอ็กซ์เรย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 1.7mmPb Lead Equivalence Radiation Lead Glass ห้องเอ็กซ์เรย์ |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1.7mmpb |
| ขนาด: | 200*300mm |
X Ray 8mmpb ป้องกันรังสีตะกั่วแก้วสำหรับ Pet Ct Observation Window
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระจกตะกั่วป้องกันรังสีเอกซ์สำหรับหน้าต่างสังเกตการณ์ Pet-Ct |
|---|---|
| การทำงาน: | การป้องกันรังสีเอกซ์ |
| แอปพลิเคชัน: | ห้องเครื่องเอ็กซ์เรย์วินิจฉัย, CT, ECT, PET, ct-pet, ห้องเครื่องอื่น ๆ เชิงเส้นและนิวเคลียร์, |
กระจกตะกั่วป้องกันรังสีความหนา 25 มม. แบบกำหนดเอง 1 ม. X2 ม. สำหรับการป้องกันรังสีเอกซ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขนาดที่กำหนดเอง Lead Glass ที่มีความหนา 25 มม. ขนาด 1 ม. x2 ม. สำหรับ Xray Shielding |
|---|---|
| พิมพ์: | แก้วตะกั่ว |
| การใช้งาน: | ห้อง X-ray CT Room ห้องป้องกัน |
ตะกั่วแก้วป้องกันรังสีความหนา 8-25 มม. ป้องกันป้องกันโปร่งใส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาตะกั่ว Xray |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง / 1200 มม. X 2400 มม |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25มม |
Hard Lead Glass Radiation ขนาดที่กำหนดเองมีห้อง X Ray Ct
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาตะกั่ว Xray |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง / 1200 มม. X 2400 มม |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25มม |
2.1mmPb ความหนา 10 มม. X Ray Lead Glass Protection Ct Shielding
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Lead Equivalence ความหนา 10mm Radiation Protection Lead Glass Xray CT Shielding |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 2.1mmPb |
| ขนาด: | ขนาด 800mm x 1200mm |
X Ray Room Window Lead Glass สำหรับกันรังสี หนา 18 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าต่างห้อง X Ray หนา 18 มม. กระจกตะกั่วป้องกันรังสี |
|---|---|
| การทำงาน: | การป้องกันเอ็กซ์เรย์ |
| แอปพลิเคชัน: | ห้องเครื่องเอกซเรย์วินิจฉัย, CT, ECT, PET, ct-pet, ห้องเครื่องเชิงเส้นและนิวเคลียร์อื่น ๆ |
โรงพยาบาลแพทย์ 5mmPb Mri X Ray Lead Glass ใส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โรงพยาบาลทางการแพทย์ MRI โปร่งใสเอ็กซ์เรย์ทางการแพทย์นำแก้วคริสตัล plomado precios |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1mmPb - 5mmPb |
| ความหนา: | ความหนา12mm |

