ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
วัสดุป้องกันฟอยล์ทองแดง Ed บริสุทธิ์ 99.99% สำหรับห้อง Emi Rf
| สถานที่กำเนิด: | ปักกิ่ง ประเทศจีน |
|---|---|
| รูปร่าง: | ม้วน |
| ระดับ: | ทองแดงบริสุทธิ์ |
แผ่นม้วนป้องกันฟอยล์ทองแดง 1oz 2oz ความกว้าง 1290 มม. สำหรับการติดตั้งห้อง MRI
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นม้วนป้องกันฟอยล์ทองแดง 1oz 2oz ความกว้าง 1290 มม. สำหรับการติดตั้งห้อง MRI |
|---|---|
| ความหนา: | ความหนา 1 ออนซ์ 2 ออนซ์ |
| แอปพลิเคชัน: | การป้องกันกรงฟาราเดย์ |
ฟอยล์ทองแดง Electroplcated สีแดง 0.175 มม. สำหรับป้องกันแถบม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นม้วนป้องกันฟอยล์ทองแดง Electroplcated สีแดงที่ใช้ใน Faraday Cage |
|---|---|
| ความหนา: | ความหนา 0.175 มม. |
| แอปพลิเคชัน: | การป้องกันกรงฟาราเดย์ |
Rf Shielded Cage Ra 20um ฟอยล์ทองแดงป้องกันสำหรับห้อง Mri
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Shielded Cage Ra ฟอยล์ทองแดงสำหรับ Mri Room |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | ทนความร้อน, เชิงกลสูง, ทนต่ออุณหภูมิสูง, RF Shielding |
| ป้องกันความถี่: | >100db ในแบนด์ 10MHz-130MHz |
ฟอยล์ป้องกันทองแดงกาวตนเองด้วยไฟฟ้าสำหรับ Rf Cage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นฟอยล์ทองแดงกาวตนเองด้วยไฟฟ้าสำหรับ Rf Cage |
|---|---|
| ความหนา: | 20μm-150μm |
| ความกว้าง: | 0.6 - 1.5 ม. พิเศษสามารถปรับแต่งได้ 1320 มม. |
ฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้าป้องกันหลังคาอาคารกรง Rf
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ม้วนเทปป้องกันฟอยล์ทองแดง 0.1 มม. Rf Cage Building Roof |
|---|---|
| ความหนา: | 20μm-150μm |
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดงบริสุทธิ์ |
Rf Cage ฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้าป้องกัน 4 ออนซ์ 0.14 มม. 1320 มม. ความกว้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | RF Cage 4 Oz 0.14mm 1320mm ความกว้างป้องกันฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้า |
|---|---|
| ความหนา: | 4oz 0.14mm |
| ความกว้าง: | 1320mm |
ฟอยล์ทองแดงเคลือบด้วยไฟฟ้า 2 ออนซ์ 1295 มม. กว้าง
| แอปพลิเคชัน: | โครงการป้องกัน MRI RF, กรงฟาราเดย์ |
|---|---|
| ความหนา: | 2OZ |
| ความกว้าง: | 1385mm |
ป้องกันฟอยล์ทองแดงนำไฟฟ้า 0.07 มม
| วัสดุ: | ฟอยล์ทองแดง |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1295mm 1285mm 1290mm |
| ความหนา: | 0.07mm |

