ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ advanced nuclear radiation detector ] การจับคู่ 322 ผลิตภัณฑ์.
10 oC 45 oC เครื่องตรวจจับสารพิษรังสีต่อสิ่งแวดล้อม สําหรับการปกป้องสิ่งแวดล้อม
| Power: | 600W |
|---|---|
| Protection Level: | IP65 |
| Additional Features: | Data Logging, USB Connectivity |
ความผิดพลาดที่เกิดจากความสัมพันธ์ ภายใน 10 เปอร์เซ็นต์ ขนาดใหญ่ จอสัมผัส ที่ให้เวลาตอบสนองน้อยกว่า 1 วินาที เหมาะสําหรับคิออสค์ปฏิสัมพันธ์
| อายุแบตเตอรี่: | ใช้งานได้ต่อเนื่องสูงสุด 20 ชั่วโมง |
|---|---|
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | ประมาณ 100 ชั่วโมง |
| วัสดุเครื่องตรวจจับ: | ศรี-PM |
Rechargeable Lithium-ion Battery Surface Contamination Meter Featuring impact ABS Plastic Casing Durable and Tool for Industrial
| ปัจจุบัน: | 3เอ |
|---|---|
| ความแม่นยำ: | ±10% |
| อินเทอร์เฟซ: | USB และบลูทูธ |
อุปกรณ์ตรวจจับนิวเคลียร์พร้อมจอแสดงผล LED ตรวจจับการปนเปื้อนกัมมันตภาพรังสีในสิ่งแวดล้อมได้อย่างมีประสิทธิภาพ
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C - 50°C |
|---|---|
| เวลาชาร์จ: | เสียงและภาพ |
| ช่วงการวัด: | 0.01 - 999.99 MSv/ชม |
เครื่องวัดกัมมันตภาพรังสีแบบพกพาขนาดเล็ก พร้อมเสียงและภาพ เวลาในการชาร์จ
| ช่วงพลังงาน: | 50 KeV - 10 MeV |
|---|---|
| ขนาด: | 150มม. x 80มม. x 30มม |
| อัตราปริมาณยาปัจจุบัน: | 0.00-10000uSv/ชม. (10mSv/ชม.) |
ช่วงพลังงาน 50 KeV ถึง 10 MeV เครื่องตรวจจับนิวเคลียร์แบบพกพา
| ประเภท: | มือถือ |
|---|---|
| เวลาชาร์จ: | เสียงและภาพ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องมือมือถือ Geiger Counter Nuclear Radiation Tester การตรวจจับแม่นยําแบบพกพา
| ขนาด: | 150มม. x 80มม. x 30มม |
|---|---|
| ชั้นวาง: | LED, LCD หรือการอ่านข้อมูลดิจิตอล |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | ประมาณ 100 ชั่วโมง |
อุปกรณ์ตรวจจับนิวเคลียร์แบบพกพาพร้อมจอแสดงผล LED สำหรับสภาพแวดล้อมต่างๆ
| ชั้นวาง: | LED, LCD หรือการอ่านข้อมูลดิจิตอล |
|---|---|
| ช่วงการวัด: | 0.01 - 999.99 MSv/ชม |
| ขนาด: | 150มม. x 80มม. x 30มม |
เครื่องตรวจจับกีเกอร์ มูเลอร์ จีเอ็ม มือถือ ที่ตรวจจับการปนเปื้อนเชื้อรังสีในสิ่งแวดล้อม
| ช่วงพลังงาน: | 50 KeV - 10 MeV |
|---|---|
| ขนาด: | 150มม. x 80มม. x 30มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C - 50°C |
หน้าจอสัมผัสขนาดใหญ่ เครื่องตรวจจับท่อ Geiger Muller ความรู้สึกสูง
| ชั้นวาง: | LED, LCD หรือการอ่านข้อมูลดิจิตอล |
|---|---|
| เครื่องมือ: | เครื่องตรวจจับไกเกอร์ |
| ช่วงการวัด: | 0.01 - 999.99 MSv/ชม |

