ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
การป้องกันรังสีนิวเคลียร์
-
เครื่องตรวจจับรังสีนิวเคลียร์
-
ป้องกันฟอยล์ทองแดง
-
ประตูป้องกัน RF
-
RF ป้องกัน Windows
-
กระจกตะกั่วป้องกันรังสี
-
ชุดเครื่องมือที่ไม่ใช่แม่เหล็ก
-
RF Shielded Chamber
-
ช่องระบายอากาศ Waveguide รังผึ้ง
-
เทปทองแดงกาวนำไฟฟ้า
-
ลวดตาข่ายทองแดง
-
เอ็กซ์เรย์ตะกั่วแก้ว
-
ปะเก็นป้องกัน EMI
-
ผ้านำไฟฟ้า
-
ประตูป้องกันรังสี
-
เอ็กซ์เรย์ป้องกันรังสี
-
ฟาราเดย์เคจ MRI
-
ขนลวดทองแดง
-
MRI ไฟ LED
-
รถเข็นวีลแชร์แบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
เปลหามแบบไม่ใช้แม่เหล็ก
-
อนัสช่องระบายรังผึ้งทองเหลืองดูดีมาก -
สาทิสประตู MRI/RF ส่องประกายพร้อมที่จับ ขอบคุณเพื่อนของฉัน
คำหลัก [ 6 71mmpb radiation protection lead glass ] การจับคู่ 104 ผลิตภัณฑ์.
กระจกป้องกันรังสีอุตสาหกรรม ความหนา 8-25 มม สําหรับการป้องกันรังสี
| การส่งผ่านแสง: | ≥90% |
|---|---|
| การใช้งาน: | การแพทย์ อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
ป้องกันรังสีตะกั่ว 12mm X Ray Shielding Glass 600 X 900mm
| ชื่อ: | กระจกตะกั่วป้องกันรังสีเอกซ์ 600 x 900mm |
|---|---|
| ความหนา: | 12mm, 10mm, 8mm, 15mm, 18mm... |
| รูปร่าง: | สี่เหลี่ยม วงกลม Heteromorphic |
ป้องกันรังสีทางการแพทย์ป้องกันกระจก X Ray Lead ความหนา 15 มม. มาตรฐาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาเอ็กซ์เรย์ตะกั่ว |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง/1200mm X 2400mm |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
2400 X900mm 1cm หนาป้องกันรังสีกระจกใส
| ความหนา: | 10mm |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 2.1mmpb |
| ขนาด: | ตั้งแต่ 200* 300 ถึง 2400* 1200mm |
ป้องกัน 1200 มม. X 2400 มม. X Ray Shielding Glass ที่มีความหนาต่างกัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ป้องกันแว่นตาเอ็กซ์เรย์ตะกั่ว |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง/1200mm X 2400mm |
| ความหนา: | 8/10/12/15/18/20/23/25 มม. |
กระจกกันรังสีโปร่ง ความทนทานสูง 1.7mmpb-6.71mmpb
| การส่งผ่านแสง: | ≥90% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | กระจกตะกั่วป้องกันรังสี |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า สี่เหลี่ยม กลม ฯลฯ |
กระจกป้องกันรังสีโปร่งใสที่มีปริมาณของดินเท่ากับ 1.7mmpb-6.71mmpb
| Radiographic Quality: | ≥99.97% |
|---|---|
| Product Name: | Radiation Protection Lead Glass |
| Lead Equivalent: | 1.7mmpb-6.71mmpb |
12 มิลลิเมตร โลหะ ป้องกันแก้ว สี่เหลี่ยม ความทนทานสูง
| การส่งผ่านแสง: | ≥90% |
|---|---|
| เทียบเท่าตะกั่ว: | 1.7mmpb-6.71mmpb |
| การใช้งาน: | การแพทย์ อุตสาหกรรม ฯลฯ |
การทดลองทางวิทยาศาสตร์ หลักแก้วป้องกันรังสี กลมโปร่งใส
| Material: | Lead Glass |
|---|---|
| Thickness: | 8-25mm |
| Size: | Customized |

